Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By anh_truong
#445286 tình hình là như thế này,vừa rồi cái ổ cứng của mình bị lỗi nên phải format và cài lại windows nên mất hết dữ liệu rất quan trong,lang thang tìm giải pháp mới tìm được cái phần mềm recovery myfile phần mềm phục hồi dữ liệu đó,nhưng khi phục hồi các file như ảnh,tài liệu word thì lỗi không mở được mình thử tất cả các file mà đều lỗi không dùng được,có pro nào vừa dùng qua hay có phần mềm nào tốt hơn giúp mình cái được không?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By kydu_ang3ls
#445357 không có pro nào giúp mình cái à?
Blog Tâm sự:
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Tôi bị mẹ đối xử như kẻ thù | 03:05 ...
  • Tôi làm ra tiền nhưng chồng không cho chi tiêu | 04:05 ...
  • Tôi yêu bạn trai nhưng cũng có cảm tình với đồng nghiệp kém tuổi | 03:05 ...
  • Anh rời bỏ khi tôi ở đường cùng | 04:05 ...
  • Sếp nói nếu yêu ông ấy tôi sẽ có nhiều thứ | 04:05 ...
By nik.gialai
#445418 khi bạn phục hồi lại dữ liệu bằng phần mêm mà không dùng lại là điều tất nhiên vì khi format thì windows vừa mã hóa dữ liệu và không lưu trên ổ kứng nữa,đôi khi một số file mở ra được thì nó bị trộn nhiều file lại với nhau.nhưng k phải lúc nào cg phục hồi lại được,trong 1 khoảng thời gjan nhất định sau khi bạn format mới lấy lại được.
Nếu để wá lâu bạn sẽ k lấy lại dữ liệu kủa mình được nữa.

khi phục hồi thì bạn phục hồi từng loại file một thì may ra kòn dùng lại được một số file

đây là tên phần mềm phục hồi dữ liệu trên ổ đĩa vừa bị format GetDataBack For Fat&NTFS
GetDataBack for FAT/NTFS
nếu bạn là người không rành về IT thì bạn nên đem ra tiệm để họ lấy lại dữ liệu cho bạn nhưng já khá cao đó
By bich_tram2401
#445419 Thank bạn,mình dùng phần mềm này fomat ngay trong lần đầu tiên nhưng không đọc được mới chết chứ.hjx.còn đem ra tiệm tốn tiền thì chắc mình thui.hj.sinh viên cùng kiệt mà.mình hi vọng trên diễn đàn này có người giúp được mình chứ không phải đưa ra quán vì ở quán chắc cũng dùng phần mềm thui mà.
By nghoang74
#445447 cứu lại dữ liệu vừa bị mất đâu phải là chuyện đơn jản,níu đơn jản vậy thì kần j người ta mở công ty cứu dữ liệu máy tính lèm j,njú dữ liệu wan trog thì bạn đem ra cho tiệm làm tại họ có đủ công cụ và nhiều kinh nghiệm hơn,nếu dữ liệu không wan trọng thì bạn có thể tìm lại trên mạg mà
By thienthanbenhocualonganh_ptt
#445570 Bạn ơi vừa phần dùng các phần mềm phục hồi dữ liệu là không được hoàn chỉnh chỉ được 1 tí thôi. Toàn là bị lỗi k mở được nó chỉ còn là cái icon k phục hồi được hoàn toàn, chỉ có lỗi và lỗi
By mr_nh0k_kut3.bibi
#445571 đúg rùi

phần mềm chỉ hỗ trợ một phần thuj chứ lèm seo kứu được hết dữ liệu vừa format,format thì dữ liệu kứu lại được ít lém mà chỉ kứu được trog 1 khoảng thời (gian) jan nhất định thuj,để wá lâu sẽ không lấy lại được j nữa,mjh kòn nghe nói tới cách kứu dữ liệu bằng phương pháp vật lí nhưng kái này phải đem ra tiệm mới đủ công cụ để lèm.
By Burdett
#445573 ở tiệm đâu phải kứu được hết nó chỉ khoảng bao nhiêu phần trăm thui tùy vào loại fjle nữa,người ta vừa học wa thì chắc chắn là bjt kách hơn dân nghề dư như tụi mìh,nhưng điều chắc chắn là họ k chỉ mih káh lèm đâu
By emlaai_traloidi2000
#445853 thế đành chụi vậy,chỉ tiếc công tìm tài liệu hay giờ không biết tìm lại thế nào.hjx.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online