Twrgadarn

Internet Download Manager có 1 hệ thống tăng tốc tải dữ liệu thông minh với chuyện hổ trợ chức năng chia nhỏ gói dữ liệu và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để cải thiện tốc độ download. Không tương tự như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download. Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn.

Links Donwload Cr-ack + key

Đây là Cr-ack ( Khuyên Dùng ) :

Hướng dẫn Sử Dụng :

+ Cài đặt IDM

+ Copy file Cr-ackIDM.exe vào thư mục Internet Download Manager theo đường dẫn sau : C:\Program Files\Internet Download Manager

+ Chạy file Cr-ack -> Ptach -> Done

+ Thưởng Thức IDM

Đây Là key

Hướng dẫn Sử Dụng :

+ Mở phần mềm IDM 6.07 lên nó sẽ hiện 1 bản thông báo để bạn điền các thông tin đăng kí vào ( First Name, Last Name, E-mail, Serial number ), nếu không hiện các bạn vào Registration -> Registration

+ các bạn vào thư mục key -> mở file key SnDk&p.exe lên và làm theo hình bên dưới:

+Bước 5: các bạn vào Giúp -> About IDM để xem thành quả của mình nhé ^^

***Lưu ý: Nếu tắt máy mở lại nó đòi serial, thì bạn Cr-ack lại nhé:

các bạn vào thư mục key -> mở file key SnDk&p.exe lên và làm theo hình bên dưới:

Lấy Tham Khảo Hướng Dẫn Từ donwnload.easyvn.net

Đây là Bài Đầu Tiên Mình Post Lên Diễn Đàng, Các Anh ( Chí ) Cứ Thằng Tay Ném Đá Để Em Còn Biết Đường Mà Sửa Thanks !!!

cool3by_110y

Trên diễn đàn còn có cả bản SILENT càicủa chính anh em VNZ làm ra, tốt hơn rất nhiều. Cái bản này mình xài rồi, có con virus đó.
Không được Post bài có Virus nha.

itok2bme_san

rocknguyen05 bản silent khác gì bản này thế bản silent là bản cài tự động cài với 1 click chuột, vừa tích hợp key(Cr-ack)

Nicolas

Xài bản silent vẫn ngon hơn cái bản này. Down cài này về quét đảm bảo ra virus

doanh_vytrong

zjnh9k bản silent là bản cài tự động cài với 1 click chuột, vừa tích hợp key(Cr-ack) và còn chỉnh file hosts không cho idm kết nối với server của nó nữa

xu_ka_310

ủa 6.07 mà ... vào cái topic này nè phiên bản 6.08 được cập nhật ngày 17-1-2012 đó mới nhất lun đó anh em!!

nếu được nhớ thanks tui cái hỉ

---------- Bài thêm lúc 18:02 ---------- Bài trước là lúc 18:00 ----------

ngannhanh và còn chỉnh file hosts không cho idm kết nối với server của nó nữa dùng cái này thì khỏi cần nè bạn

no_mercy9080

vừa thôi cha, con virus to đùng trong file nén ra, rack nguy hiểm lắm chuyển qua rack truyền thống xâm nhập file host cho dễ nhất mà an toàn, còn rack là không xong

metal_NS

sao khồng file host cho nó tiện, không sợ Cr-ack, lại khóa tùm lum sau này

queen_love_911

thevinhkg341 Internet Download Manager có 1 hệ thống tăng tốc tải dữ liệu thông minh với chuyện hổ trợ chức năng chia nhỏ gói dữ liệu và kỹ thuật tải nhiều phần dữ liệu an toàn để cải thiện tốc độ download. Không tương tự như các chương trình download khác là chỉ chia nhỏ dữ liệu khi bắt đầu tải về, thì Internet Download Manager tự động chia nhỏ trong suốt tiến trình download. Internet Download Manager còn có khả năng kết nối liên tục nhiều lần không cần thông qua các bước đang nhập thêm vào để đạt được mức tốc độ download tốt hơn.

Links Donwload Cr-ack + key

Đây là Cr-ack ( Khuyên Dùng ) :

Hướng dẫn Sử Dụng :

+ Cài đặt IDM

+ Copy file Cr-ackIDM.exe vào thư mục Internet Download Manager theo đường dẫn sau : C:\Program Files\Internet Download Manager

+ Chạy file Cr-ack -> Ptach -> Done

+ Thưởng Thức IDM

Đây Là key

Hướng dẫn Sử Dụng :

+ Mở phần mềm IDM 6.07 lên nó sẽ hiện 1 bản thông báo để bạn điền các thông tin đăng kí vào ( First Name, Last Name, E-mail, Serial number ), nếu không hiện các bạn vào Registration -> Registration

+ các bạn vào thư mục key -> mở file key SnDk&p.exe lên và làm theo hình bên dưới:

+Bước 5: các bạn vào Giúp -> About IDM để xem thành quả của mình nhé ^^

***Lưu ý: Nếu tắt máy mở lại nó đòi serial, thì bạn Cr-ack lại nhé:

các bạn vào thư mục key -> mở file key SnDk&p.exe lên và làm theo hình bên dưới:

Lấy Tham Khảo Hướng Dẫn Từ donwnload.easyvn.net

Đây là Bài Đầu Tiên Mình Post Lên Diễn Đàng, Các Anh ( Chí ) Cứ Thằng Tay Ném Đá Để Em Còn Biết Đường Mà Sửa Thanks !!! Im lặng(slilen)

tin30_04

Tiêu đề thì key - Cr-ack Internet Download Manager 6.08

Ở dưới thì 6.07

Lừa tình rùi

Zhou

Cái này cũ rồi bạn ơi,Cr-ack kiểu này dễ báo virut lắm.Giờ dùng Cr-ack chỉnh file host thì update tẹt.

khanhdkh65 Cái này cũ rồi bạn ơi,Cr-ack kiểu này dễ báo virut lắm.Giờ dùng Cr-ack chỉnh file host thì update tẹt. Chỉ file hosts

Các chủ đề có liên quan khác