Mình k hiểu yahoo của mình bị sao nữa. trc dùng vẫn tốt nhưng khi cài lại windows xp3 thì bị như này

Mình vừa thử rất nhiều cách. Gỡ ra cài lại, gỡ = Uninstaller. cài bản off, tắt tường lửa của cả windows + phần mềm diệt virut. Cài lại Windows Installer rồi nhưng đều k được. Không chỉ yahoo mà office của mình cũng bị như này. Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm nhé. Tks nhiều lắm !!

datmatruong Mình k hiểu yahoo của mình bị sao nữa. trc dùng vẫn tốt nhưng khi cài lại windows xp3 thì bị như này

Mình vừa thử rất nhiều cách. Gỡ ra cài lại, gỡ = Uninstaller. cài bản off, tắt tường lửa của cả windows + phần mềm diệt virut. Cài lại Windows Installer rồi nhưng đều k được. Không chỉ yahoo mà office của mình cũng bị như này. Bác nào biết cách khắc phục chỉ dùm nhé. Tks nhiều lắm !! Windows Installer không thể cài đặt bằng cách thông thường. Có thể liên quan tới chuyện Windows Installer bị hỏng. Kiểm tra bằng cách nhấn Windows + R > gõ services.msc. Tìm tới Windows Installer, chuột phải vào nó chọn Start. Nếu không bật được chứng tỏ bị hỏng. Có thể cài được một số chương trình nhưng cài xong không chạy được. Để khắc phục, khi khởi động windows nhấn F8 để vào Safe Mode (loại nào cũng được). Nhấn Windows + R > gõ msiexec / regserver. Đợi chút có thông báo rồi khởi động lại máy. Tiến hành cài lại Yahoo để xem kết quả. Hi vọng giúp được bạn.

Fremont

nambatre Windows Installer không thể cài đặt bằng cách thông thường. Có thể liên quan tới chuyện Windows Installer bị hỏng. Kiểm tra bằng cách nhấn Windows + R > gõ services.msc. Tìm tới Windows Installer, chuột phải vào nó chọn Start. Nếu không bật được chứng tỏ bị hỏng. Có thể cài được một số chương trình nhưng cài xong không chạy được. Để khắc phục, khi khởi động windows nhấn F8 để vào Safe Mode (loại nào cũng được). Nhấn Windows + R > gõ msiexec / regserver. Đợi chút có thông báo rồi khởi động lại máy. Tiến hành cài lại Yahoo để xem kết quả. Hi vọng giúp được bạn. mình thử rồi. đều k được. sau khi gõ msiexec / regserver thì nó hiện lên 1 bảng của Windows Installer. Mình ấn ok rồi khởi động lại nhưng vẫn k được

spiderman_hqc

Bạn dùng bản này nhé

Giải nén xong dùng luôn, không cần cài đặt.

w385385

cho cái hình coi..lỗi rồi kìa..không cài được thì dùng bản portable đi bạn

dragonle_07

Lỗi này cài không được thường chỉ có nước cài lại win, cài đẩy đủ Microsoft Visual C++ và NET Framework phiên bản mới nhất xem.

Tắt cả tường lửa đi.

Các chủ đề có liên quan khác