Ponnie_Jinnie

em có 1 số film muốn chuyển sang DVD để ba mẹ ở nhà xem = đầu đĩa vì ba mẹ em không biết dùng máy tính . Phần mềm hiện có của em là Nero . Nhưng em khônt biết ghi bằng cách nào để có thể xem = đầu đĩa . ACE nào biết xin chỉ dẫn giúp em với , xin chân thành Thank !!!

nhan_truong em có 1 số film muốn chuyển sang DVD để ba mẹ ở nhà xem = đầu đĩa vì ba mẹ em không biết dùng máy tính . Phần mềm hiện có của em là Nero . Nhưng em khônt biết ghi bằng cách nào để có thể xem = đầu đĩa . ACE nào biết xin chỉ dẫn giúp em với , xin chân thành Thank !!! Nếu bạn muốn làm đĩa phim DVD để xem trên đầu đĩa thì không nên dùng Nero bạn nhé.

Bạn sang topic này xem luôn để xử lý vấn đề.

Link đây:

Chúc thành công!

tac.lam59

khỏi cần nero bạn dùng convertxtodvd đi nhẹ mà lại dễ dùng add video vào là được khỏi cần convert

hay có thể dùng Ashampoo Burning Studio 11.0.2 + Cr-ack có tiêng việt tha hồ vọc khỏi hỏi ai

luu_vuong2909

haiautrang779 khỏi cần nero bạn dùng convertxtodvd đi nhẹ mà lại dễ dùng add video vào là được khỏi cần convert

hay có thể dùng Ashampoo Burning Studio 11.0.2 + Cr-ack có tiêng việt tha hồ vọc khỏi hỏi ai
chi bay vọc mỗi lần hư 1 cái DVD 5K

Các chủ đề có liên quan khác