tuanhoai_3009

nhocbjn007 chài,,ko biết bài này từ thập niên nào nữa,,thời đại này mà đi kiếm dc cái máy còn xài ổ đĩa mềm,,chắc cũng lòi con mắt,, Tớ còn giữ được 4 cái ổ đĩa mềm mới toanh này. Định dùng nó làm hàng trưng bày

Brantley

rua.dz95 Ơ thế đuôi file RAR với ZIP có j` khác biệt hả tất cả người. E nén toàn để đuôi RAR thôi Chỉ là các chuẩn nén thôi, RAR nén nhỏ hơn ZIP 1 tí

Mình thì nén toàn dạng ZIP (bằng Totalcmd) để lưu trữ, đề phòng qua máy không có cài phần mềm nén nào cũng bung được (sử dụng chức năng decompress của windows)

vy_vy101

từ cơ bản đến nâng cao mà!! phù hơp cho phụ nữ và trẻ em mới biết máy tính!!!!

Brentyn

Củng hay đây chứ..từ trước đên giờ minh chi biết nén và đặt pass thôi

giở biết thêm 1 sô cái mới

thank

Napier

Thanks nhìu!!! Nhất là cái phần về file .iso, giờ mới bít! Cứ phải dùng Ultra ISO bất tiện lắm!

nhht66

Bạn viết rất kĩ, mỗi tội chẳng có cái ảnh nào minh họa cả, mình nghĩ nếu có cả hình ảnh minh họa thì đọc sẽ dễ áp dụng hơn............

hungbeo_xiipo

oánh dấu rảnh vào nghiên cứu. đọc sách chẳng bao giờ là thừa cả. mấy bạn bít rồi thì đọc xong ra ngoài sao phải xỉa câu này câu kia làm gì.

thunga_1980

biết hết rồi nhưng vẫn thanks bạn luôn, mà bạn biết làm cách nào nén cực nhỏ bằng winrar kô? ví dụ như 1gb ~> 1b á

Các chủ đề có liên quan khác