Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By sutuk0n_cunkute94
#433213 cho em hỏi là em dùng chương trình nero vision 9 để ghi DVD, mà tình hình là em bỏ vào đầu DVD để xem thì nó chạy nhưng mà không tự chuyển bài khác, mà chỉ chạy bài đầu rồi đứng quay về lại menu chính, phải bấm play thì mới chạy tiếp.

Mọi người ai biết chỉ em với
By khungtroingayxua
By kuku_t3
#433265 uhm........ cái vấn đề này mình cũng đang thắc mắc đây! Sao dùng Nero Burn DVD mà hok auto next được. Toàn về menu chính sau đó lại Enter chọn bài... nản.. ai biết xin chỉ giáo!!!
By Te_Dien
#433412 @tuanchau3069 hìnhcoi nhưkhông ai biết hết, chán gê mình đang cần gấp để làm DVD đem dzìa quê koi

có ai hem? làm ơn giúp dùm với, please
By thuytien_hoavang
#433413 thì tớ chỉ biết làm bằng Video bằng Proshow... G or D thui... xong thì Burn bằng Nero! chứ Burn từng bài ra DVD cho đầu đĩa đọc thì đúng là nó chạy xong 1 bài lại về menu lựa chọn.... Chán nhể??? Forum hem có ai giúp sao??
By chuot_vip
#433430 Trong Edit Menu chọn Customize chọn Disc/Project chọn Disc Settings chọn

End action: Play next title là qua bài mới

(Nếu để Jump to menu là trở về nemu chính

Mình dùng Vision 10 chắc V9 cũng vậy
By Clintwood
#433431 vucn Trong Edit Menu chọn Customize chọn Disc/Project chọn Disc Settings chọn

End action: Play next title là qua bài mới

(Nếu để Jump to menu là trở về nemu chính

Mình dùng Vision 10 chắc V9 cũng vậy thì ra là vậy, Thank bạn nha để mình thử coi
Kết nối đề xuất:
Hanoi private tour