Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By tthanhtu2702
#432016 http://dungtran1211.tk

Chào các bạn! Thank các bạn vừa theo dõi đề tài này, qua đây mình muốn lũy một phần nhỏ bé để giúp tất cả người dễ dàng sử dụng cũng như cài đặt máy móc văn phòng. Mình làm về máy văn phòng nên có tạo ra trang web drivers để anh em kỹ thuật không phải mất nhiều thời (gian) gian cho chuyện tìm drivers, nhất là khi cài máy tại khách hàng. Nếu ai có nhu cầu xin được vào dạo chơi một lần để ủng hộ.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay trang nghe nhạc Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình mới tập làm mà không có thời (gian) gian up liên tục nên có gì thiếu... các bạn bỏ qua
By thienkim_ngocdiep
By datpqmail
#432049 duyquanhoang Lại quảng cáo rồi không dám đâu, mình lũy bài không dùng thì thui. Cái này kt bên mình dùng suốt mà

---------- Bài thêm lúc 16:02 ---------- Bài trước là lúc 15:57 ----------

duyquanhoang Lại quảng cáo rồi không dám đâu, mình lũy bài không dùng thì thui. Cái này kt bên mình dùng suốt mà

---------- Bài thêm lúc 16:06 ---------- Bài trước là lúc 16:02 ----------

pickerpoc Mình không KẾT tìm thủ công, dùng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cho nó nhanh. Không hoàn toàn thủ công mà có sẵn ở trên đó chỉ chuyện "xơi", cái này phù hợp với các máy văn phòng hơn. Còn tìm drivers của bạn lại phải cài phần mềm, mà với máy anh cntt biết thui, cong máy bác chuyên máy vp thì chịu.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym