cu_nhan_9x_tb

sao khi dow 17 file về rồi em dùng phần mềm hjsplit nối lại nó báo I/Q error 123 là cái gì vậy ai biết chi? em với...... tk nhiều

Mình thấy chỉ có lỗi I/O error 123 thôi mà .

---------- Bài thêm lúc 12:00 ---------- Bài trước là lúc 11:58 ----------

Có thể lỗi này do tên file bạn nối có chứa kí tự đặc biệt. Bạn hãy rename chúng lại chỉ dùng chữ cái latin thôi , xem có dc ko?

Liwanu

bạn thử dùng phần mềm FFSJ để nối file thử,nếu cũng không được thì là lổi 1 trong các file down về rùi đó

huyenpro_blog

Tạo 1 folder mới rùi dow tất cả về để trong folder mới đó sau đó nối file lại là được.Nếu có lỗi gì thì bạn up lên tất cả người xem

WhyDeath Tạo 1 folder mới rùi dow tất cả về để trong folder mới đó sau đó nối file lại là được.Nếu có lỗi gì thì bạn up lên tất cả người xem Đúng đấy.Để tất cả vào 1 folder.Chắc ăn thì rename thành cái gì đơn giản nhất có thể VD như abc.part1

Dùng cái FFSJ là ngon nhất ,giao diện lại đẹp hơn cái kia

Kiểm tra kĩ xem down đủ chưa nữa

Có thể file bạn down về nó lại có tên như abc.part1.xyz gì đó ở đằng sau.Cái này thì rename thành abc.part1.rar toàn bộ sau đó giải nén với winrar

thienmaquan89 lỗi này cũng có thể do folder chứa các file của bạn ghi tên bằng tiếng việt Là lỗi này, Thank bác nhiều

tung_peter

Theo mình được biết thì đây là lỗi đang cố truy cập 1 file nhưng folder hay file đó thì không đúng.Nguyên nhân có thể do tên file không hợp lệ hay do tên tiếng việt....

P/s:bạn có thể up ảnh lỗi lên dc chứ

be_map1986

Thank các bạn nhé: Sự thật là thư mục chứa các file 001 --> 00.. đặt tên có dấu. Hãy sửa lại thành tên thư mục không có dấu là OK.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn!

Các chủ đề có liên quan khác