Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By coco_chanel_8989
#426971 dại dzột chính là từ em xin sử dụng khi sài UltraSurf.

mạng nhà e chạy ào ào, down 100mb chưa đầy 5 phút, nhưng không vào facebook được, qua tìm hiểu thì nhiều người giới thiệu sài U, e về down phiên bản U1103 về sài.

cảm giác lần đầu vừa cài: oh yeahhhh!!! mạng vi vu, chả thấy chậm

thế mà khi reset lại thì máy nhận mạng mà các duyệt trình : IE, Firefox, Gchorm, Opera, Marthox, Itunes đều kô vô được.

mò trên diễn đàn thấy cách tắt Poxit trong LanSetting (Internet Option) thì sài được, nhưng cái khó ở đây là thằng Wifi không bắt được.

bi h mạng nhà em bị 1 tình trạng là máy dùng cáp có mạng thì máy sử dụng Wifi thì không, và khi cho sử dụng Wifi thì cáp mất. Nghĩa là khi chéck trong Lan Setting thì Wifi dùng được, mà máy PC dùng cáp không sài được, và khi Uncheck thì PC sài được mà Wifi các máy không sài được.

có bác nào biết cách tháo triệt để Ultra ko, hay cách nào hiệu chỉnh được 1 lúc sài 2 cái kông?

bác nào biết thì sao khi e làm xong được ok e sẽ đãi bác ấy 1 chầu cafe (e ở TpHCM) còn không e sẽ ghi tạc công lao các bác

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Ingram
#427317 em nghĩ là chẳng liên quan đến ultra, khi nào không dùng tắt đi là hết mà. Nhà e cũng dùng ultra, dùng cả dây và wifi có làm sao đâu
By thanhnsbk
#427319 tat làm sao :O, rõ ràng mình đang bị tình trạng, bây h không mở utral thì không dzo mạng được, tát poxy trong LAnsetting thì wifi máy laptop nhận được nhưng kết nối mạng không dc,ping có nhưg không vô web dc. bạn biết poxy nguyên bản là j không
By leon_1691
#427485 staginsai cái này bó tay ultrasurf không có cài nen uninstaller không nhận ra, mình đang bối rối nek không tháo được mà bị treo mạng ức chế Bạn vào control panel->Add or Remove programs->click vào thẳng ultra rùi bấm remove là ok mà!!!

nếu muồn tắt thì bấm ctrl+alt+delete chọn tab processes chọn ultra.exe(cái này không nhớ tên ) rùi bấm end process
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary