Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By nguyen_cuong_bnvn
#426287 Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx
By nguoidienbietyeu_131287
#426353 Sao không dùng WMP đi. Bản 11 cũng đẹp mà với lại co Klitemegacodec thì cái gì mà chả xem được lại dễ sử dụng nữa
By a_1

Sao không dùng WMP đi. Bản 11 cũng đẹp mà với lại co Klitemegacodec thì cái gì mà chả xem được lại dễ sử dụng nữa

Có Fiml Mình Down Về không Coi Đc Với K-lite Mà Chỉ Coi Đc Với Gom-Player...Nhưng Khi Coi Với Gom-Player không Thấy Bắn Phụ Đề Lên Gì Cả...Ai GIúp Giùm
By iwmwbtt
#426411 vinhloi1989 Mình xài K-lite Thì Coi Đc Phụ Đề...Nhưng Khi Xài GomPlayer Thì không Thấy Phụ Đề Hiện Lên...Ai Giải Thích Giùm.thx Bạn thử download bản K-Lite Mega Codec Pack mới nhất về cài đặt, sau đó xem thử được không. Lỗi này nhiều khi cũng là do bạn dùng subtitle mà chương trình GOMPlayer không hỗ trợ. Phần lớn những sub khác đều được K-Lite Media Classic Player hỗ trợ mà. Nếu vẫn không được, bạn hây vào trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để tìm phụ đề KẾT hợp cho film của bạn (trang này thường có sub dạng *.srt), chuyện tìm kiếm cũng rất dễ dàng mà.
By meoxu90
#426429 Ôi Chán QUá.....Mình Đã Thử RỒi.....Nhưng Ý Mình Là Mình Muốn Xài GomPlayer hơn Cơ...Nhưng nó không bắn phụ đề lên bạn hiểu chử...vậy phải hiệu chỉnh subtitle của nó ra sao ?
By b0y_8x_c0b4l4_l4ngtu_tjmgjrlvjp
#426430 Mình thì dùng wmp có K-lite nhưng không xem được phụ đề tiếng việt mà nó chỉ hiện tiếng anh thôi. trong khi đó xem ở ổ cứng nối vào tivi qua cổng HDMI thì lại được.

Ai biết cách khắc phục không xin giúp mình với
By cobemuadong_rabbit
#426431 Mình thì dùng wmp có K-lite nhưng không xem được phụ đề tiếng việt mà nó chỉ hiện tiếng anh thôi. trong khi đó xem ở ổ cứng nối vào tivi qua cổng HDMI thì lại được.

Ai biết cách khắc phục không xin giúp mình với
By vip_xinhxinh_iuiu
#426475 vinhloi1989 Ôi Chán QUá.....Mình Đã Thử RỒi.....Nhưng Ý Mình Là Mình Muốn Xài GomPlayer hơn Cơ...Nhưng nó không bắn phụ đề lên bạn hiểu chử...vậy phải hiệu chỉnh subtitle của nó ra sao ?
mình cũng bị như vậy/ Hìnhcoi nhưGOM không hỗ trợ phụ đề Unicode.
By khoadalat
#426602 Mình cũng bị như thế,trong thằng classic thì xem bình thường,qua GOM là tắc tịt luôn,Có đôi phim thì phụ đề tiếng việt vẫn cứ srt cả mà có lúc lại vẫn xem được trên GOM

Mãi không hiểu sao?

Có bro nào biết cách vào chỉ dẫn anh em với nào
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die