love_story_0880

Mình trước đây dùng bản 2.4, vừa cài bản 2.8 vào và nâng cấp lên 2.8.1. Mình gặp lỗi về font, cụ thể là nó hiện lên các ô vuông và sắp xếp chữ không đúng dòng. Cụ thể:

Mặc dù mình vừa vào Control Panel chỉnh 3 mục cần chỉnh là United State và vừa copy các font (8 font trong thư mục cài Grammar) vào thư mục Fonts của Windows, nhưng vẫn gặp tình trạng trên. Có ai biết giúp mình với. Cảm ơn

yellow_moon1607

cr7cr9 Mình trước đây dùng bản 2.4, vừa cài bản 2.8 vào và nâng cấp lên 2.8.1. Mình gặp lỗi về font, cụ thể là nó hiện lên các ô vuông và sắp xếp chữ không đúng dòng. Cụ thể:

Mặc dù mình vừa vào Control Panel chỉnh 3 mục cần chỉnh là United State và vừa copy các font (8 font trong thư mục cài Grammar) vào thư mục Fonts của Windows, nhưng vẫn gặp tình trạng trên. Có ai biết giúp mình với. Thank

Mình biết trường hợp này. Đấy là do xung đột với một phần mềm nào đó mà bạn đang sủ dụng. Trước mình cũng bị vậy,của mình thì xung đột với phần mềm quản ly bán hàng esalex. Cậu kiểm tra xem nhé

Arthur

makefriend Nếu trên W7 thì chỉnh ở 2 ô Format và Administrative là English(United States)

lyquocviet1989

topic này cũng khá lâu trong forum rồi nhưng vẫn update thường xuyên: , có chỉ dẫn sửa lỗi

Các chủ đề có liên quan khác