cartoonphuc2

Tình hình là mình có cài idm và dùng Cr-ack block seariel nhưng sau đó mình update lên bản mới nó đòi nhập seariel, sau đó mình gỡ idm ra định không dùng Cr-ack nữa nhưng khi cài lại >>> kết thúc setup thì nó báo bị block

sau đó mình xóa hết những gì của idm đi cả trong regedit nữa nhưng đều không được cứ cài xong nó báo bị block seariel sau đó >>ok nó lại đòi nhập seariel nữa khổ quá chẳng biết làm sao ae nào biết cách giúp vs, bản Cr-ack mình dùng là của 4room vnzm mình, vừa thử hết cách trên room rồi nhưng vẫn pó tay

thanks các bạn nhiều

trinh19922001

dùng key, bấm clear previous ..., xong nnhan patch lại và dien key lại là ok

chúc thành công

manhthuongle

bạn dùng thử bản silent 6.07 hay 6.08 trong 4rum chưa?

mới lại dùng your uninstall để remove đi cho sạch chứ. sau đó dùng bản silent để cài đặt. mình nghĩ là không có vấn đề gì cả

matthewdinh242

mr_nỏm bạn dùng thử bản silent 6.07 hay 6.08 trong 4rum chưa?

mới lại dùng your uninstall để remove đi cho sạch chứ. sau đó dùng bản silent để cài đặt. mình nghĩ là không có vấn đề gì cả hik không cài được mà vừa finish cái là nó hiện bảng báo block trên hình kia kìa nhấn ok là nó đòi nhập key như hết hạn ấy.thanks bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 01:18 ---------- Bài trước là lúc 01:18 ----------

thjentuan392 dùng key, bấm clear previous ..., xong nnhan patch lại và dien key lại là ok

chúc thành công cái này mình chưa biết lắm chỉ rõ được hok bạn thanks

mr_gio

dùng cách chỉnh file host chưa, hay dùng bãn silent intall thữ nè mà bạn có chắc là remove hết trong registry chưa, tãi mấy file clear registry IDM ấy, chứ nếu xóa hết rồi thì làm sao bị block dc, mà bạn vừa vi phạm nguyên tắc Cr-acker trầm trọng đó là : vừa sài chùa mà còn update kekeke

boys7x

alohaha8 dùng cách chỉnh file host chưa, hay dùng bãn silent intall thữ nè mà bạn có chắc là remove hết trong registry chưa, tãi mấy file clear registry IDM ấy, chứ nếu xóa hết rồi thì làm sao bị block dc, mà bạn vừa vi phạm nguyên tắc Cr-acker trầm trọng đó là : vừa sài chùa mà còn update kekeke HIK gỡ bỏ hết rồi dùng cleanclear +tuneup >>> xóa registry hết rồi còn cả everything nữa tìm ra chữ IDM xóa sạch ( trừ trên đĩa cứng) hihi

còn bản silent chưa thử dùng bao giờ để test lại xem được không hik

thanks bạn nhé

lesanh_88

trieuthang23 HIK gỡ bỏ hết rồi dùng cleanclear +tuneup >>> xóa registry hết rồi còn cả everything nữa tìm ra chữ IDM xóa sạch ( trừ trên đĩa cứng) hihi

còn bản silent chưa thử dùng bao giờ để test lại xem được không hik

thanks bạn nhé

đã nói là dùng bản silent cơ mà =.=' bản này nó tự remove key cũ rồi tự Cr-ack cho hết . chỉ chuyện điền tên thôi mà =.='

ko được thì Phần mềm yahoo rồi mình Cr-ack cho

Penn

trieuthang23 hik không cài được mà vừa finish cái là nó hiện bảng báo block trên hình kia kìa nhấn ok là nó đòi nhập key như hết hạn ấy.thanks bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 01:18 ---------- Bài trước là lúc 01:18 ----------

cái này mình chưa biết lắm chỉ rõ được hok bạn thanks trong may bản idm full có file key, bạn chạy nó, xong nhấn nút clear previous béion là nó dọn sạch hết, xong bạn nhấn patch và điền key bên dưới vào phần regation là ok, mấy cái kia điền ji cũng dc

(nhớ tắt hoàn toàn idm òi làm nhé)

lon_huyen

Bạn nên dùng Portable để không bị block, chứ đừng dùng Cr-ack dễ bị phát hiện mà còn ảnh hưởng đến hiệu suất làm chuyện lắm đó

Các chủ đề có liên quan khác