buiquochuu_1982

mình từ lúc thằng vnpt chặn fb thì toàn dùng hotspot shield rất nhẹ nhàng nhưng khổ cái là hotspot shield nó hay hiện quảng cáo ở mỗi đầu trang web mình mở ra nhưng cái này cũng không phiền lắm vì vẫn có phần để tắt nhưng rồi nếu dùng mỗi fb thì không sao nhưng dùng nhiều trang khác nữa thì máy bắt đầu đơ rồi hiện lên cái server busy này :

mỗi lần hiện lên thì bấm switch to.. mãi không được rồi bấm thoát, retry đủ kiểu..... rồi nó hiện lên cái internet exploer mới chịu ngưng mệt.

bat_can_doi

Dùng hotspot shield vào facebook rất nhanh tuy nhiên lướt web hoặc xem film chậm lại đáng kể vì thế khi không cần zô FB nữa thì disconnect nó đi. Để chặn quảng cáo và popup khi sử dụng nó Google thì dùng Adblock, Firefox thì dùng Adblock Plus. Còn cái quan trọng hơn nữa hôm nay VNPT đã vào FB bình thường

Thế bạn dùng cái gì để chặn quảng cáo, gỡ cả soft chặn quảng cáo và hs ra cài lại xem có được ko?

Chặn quảng cáo, pop-up, thì bạn nên dùng add-on hỗ trợ cho trình duyệt, đừng cài linh tinh mấy cái soft khác, vừa nặng vừa không hiệu quả, không an toàn.

pc_lee2010

mình cũng dùng hospot shield, khi kết nối mạng nói chỉ báo vàng, phải chạy hostpot shield thì mới vào mạng được là sao vậy??? ai biết giúp mình với nhé...

Các chủ đề có liên quan khác