Tau

anca Hình đâ6y

file:///E:/untitled.bmp Up hình cũng không biết up ? Hix ! Cái này phải tải lên host rồi mới up được . Vào đây up lên rồi đưa link ảnh lên đây !

nhocbin13579

Vincent_Bao hình thế là thế nào hê hê cái avatar của bạn hài vãi luyện

còn chú anca up lại hình đi

baoanh_vip

vô duyên quá, cười gì vậy. Người ta chưa biết cách up vì mới là gà mà. Ai mà chả từng là gà rồi

saobang

thien3289 Cười người ta làm gì ai cũng từng là gà mà. hay, bây giờ mình vẫn là con gà nè keke

meo_khung_1201

ngoclam0412 bạn anca thêm chữ C vào là hay lắm đó chú này mất dạy wá

,hề hề còn nếu không mất dạy thì chắc chắn là girl thì mới nói câu này

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
@quangdung Bản dịch của Bản triều bạn dịch liệt truyện, tài liệu mình tìm được chia sẻ cho thầy cô, anh chị em nào cần ạ Lịch sử 0
T anh em cho mình hỏi về cài cache lên ổ ssd 24G asus Thủ thuật tin học 2
V Anh (chị) hãy cho biết ý kiến của mình về câu ngạn ngữ sau: “Đừng sống theo điều ta ước muốn. Hãy số Văn học 0
N Mình đang thõa thuận với chủ quán photo để chụp ảnh thẻ, tôi đề nghị 7/3 nhưng anh đó nói chia cho a Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
P Cho mình hỏi về địa chỉ học Tiếng Anh ở khu vực Cầu Giấy Sinh viên chia sẻ 3
B Cho mình hỏi ai đã học anh văn giao tiếp ko, Trung Tâm anh ngữ nào ở Huế dạy tốt vậy Sinh viên chia sẻ 0
O anh cho em hỏi bên mình còn ip5 32gb trắng ko hả anh( chị) ? Hỏi đáp về thiết bị di động 0
N Anh( chị ) làm ơn cho em hỏi pin iphone 4s của mình giá bao nhiêu và bảo hành trong bao lâu ạ Hỏi đáp về thiết bị di động 1
L Ai đã học ở trung tâm anh ngữ TOMe cho mình hỏi với. Mình đang muốn đi học Toeic ở khu vực Thủ Đức, Sinh viên chia sẻ 0
D Có bạn nào học ở Trung tâm Anh ngữ SmartLink ở Thái Thịnh chưa, nếu học rồi thì cho mình xin ý kiến Sinh viên chia sẻ 1

Các chủ đề có liên quan khác