Em đang sử dụng chương trình Nero 7, nhưng không bit vì sao em chép nhac MP3 không được ( em chép Data vẫn bình thường)

Mỗi khi chép Mp3 thì no báo lỗi là : The following file/folder cannot be accessed from the specified path : E:\Music( đây là đường dẫn đến file nhạc của em)

Em cũng chẳng bít vì sao nữa.

Bác nào bị lỗi này rồi thì giúp em với.

Chadburne

bạn có thể chúp cái hình lên được không

theo như mình nghĩ thì dơ cái E:\Music có file bất phải là đuôi mp3

còn bạn ghi dĩa theo kiểu data thì cho dù có file nào thì nó cũng burn hết

( lúc trước cũng bị 1 lần )

không biết trường hợp của bác có như của em không

muonline

"The following file/folder cannot be accessed from the specified path" = "Dưới đây là những tập tin / thư mục bất thể được truy cập từ chuyện xác định đường dẫn" ...

có lẽ nó yêu cầu bạn phải xác định đường dẫn = tệp ".mp3"
VD: link file nhạc của bạn phải là E:\Music\Love.mp3 thì nó mới nhận...

mình cũng dùng Nero 7
các bước đơn giản là: Nero StartSmart > Audio > Make MP3 CD > Add. sau đó bạn bôi đen những file .mp3 muốn ghi vào đĩa nhấn Add ... trả thành thì nhấn Close rồi nhấn Next > Burn

mình thường làm như vậy ...

Cisco

Trích:

ngayeu88

Mình ghi đĩa mp3 bằng Data vẫn bình thường mà.....

Grantland

Trích:

Manhhailua

"The following file/folder cannot be accessed from the specified path" = "Dưới đây là những tập tin / thư mục bất thể được truy cập từ chuyện xác định đường dẫn" ...

có lẽ nó yêu cầu bạn phải xác định đường dẫn = tệp ".mp3"

VD: link file nhạc của bạn phải là E:\Music\Love.mp3 thì nó mới nhận...

mình cũng dùng Nero 7

các bước đơn giản là: Nero StartSmart > Audio > Make MP3 CD > Add. sau đó bạn bôi đen những file .mp3 muốn ghi vào đĩa nhấn Add ... trả thành thì nhấn Close rồi nhấn Next > Burn

mình thường làm như vậy ...

Trích:

ngayeu88

Thank 2 bác, đường dẫn này đến file đuôi .mp3 , nhưng vẫn không được

Dù sao cũng thank.

Bác cho em hỏi thêm cách post hình lên được ko.

em thấy chỗ "chèn hình" nhưng nó chỉ cho chèn hình từ 1 link nào đó thôi.

Sao em kô thấy chỗ Make MP3 CD nhỉ, bác có thể nói rõ hơn giúp em kô.

Chadburne

đây là Make MP3 CD...

có thể bản Nero nhà bạn vừa bị lỗi ... tải hay mua bản mới về dùng ... tốt nhất đừng cài lại = bộ cài cũ ...

hình như 4rum không cho post ảnh trực tiếp ... bạn có thể vào để up ảnh rồi lấy link về (Đăng Ký rồi mới up ảnh được) ...

Engel

Có thể lý do là ở chỗ file của bạn mặc dù đuôi là .mp3 nhưng thực chất chỉ là mp2. Bạn nào vừa từng sử dụng qua MP3 Maket của chương trình Herosoft để chuyển đổi từ file Video qua Mp3. Nếu trước khi chuyển đổi mà không cấu hình là mp3 thì mặc định khi chuyển qua file .mp3 thì thực chất chỉ là mp2 mà thôi. Và cũng có thể do nhiều lý do khác nữa. Thân!!!

Trích:

cua_dong

Mình ghi đĩa mp3 bằng Data vẫn bình thường mà.....

Thường thì người ta ghi đĩa nhạc Mp3 ở mục Make MP3 CD chứ ít khi nào người ta ghi ở mục DATA lắm bạn à, còn vấn đề ghi ở mục Data thì mình nghĩ sẽ không coi được trên các đầu đĩa xem tivi. (Nếu không đúng thì sr cả nhà nhé)

Markus

Do trong thư mục E:\Music của bạn chứa một vài file MP3 bị lỗi hay bất phải là MP3, để kiẻm tra bạn hãy add từng file xem em nào bị lỗi.

Chadburne

Trích:

Manhhailua

đây là Make MP3 CD...

có thể bản Nero nhà bạn vừa bị lỗi ... tải hay mua bản mới về dùng ... tốt nhất đừng cài lại = bộ cài cũ ...

hình như 4rum không cho post ảnh trực tiếp ... bạn có thể vào

để up ảnh rồi lấy link về (Đăng Ký rồi mới up ảnh được) ...

Trích:

xicotvn

Có thể lý do là ở chỗ file của bạn mặc dù đuôi là .mp3 nhưng thực chất chỉ là mp2. Bạn nào vừa từng sử dụng qua MP3 Maket của chương trình Herosoft để chuyển đổi từ file Video qua Mp3. Nếu trước khi chuyển đổi mà không cấu hình là mp3 thì mặc định khi chuyển qua file .mp3 thì thực chất chỉ là mp2 mà thôi. Và cũng có thể do nhiều lý do khác nữa. Thân!!!

Thường thì người ta ghi đĩa nhạc Mp3 ở mục Make MP3 CD chứ ít khi nào người ta ghi ở mục DATA lắm bạn à, còn vấn đề ghi ở mục Data thì mình nghĩ sẽ không coi được trên các đầu đĩa xem tivi. (Nếu không đúng thì sr cả nhà nhé)

Thank 2 bác.

Em không bít phải làm sao nữa, nhưng hôm nay em mới down về Nero 9.4.13.2b , nhưng đó chỉ là bản dùng thử thôi. Em không có key và em cũng chẳng bít cách Cr-ack , bác có thể giúp em được ko.

Em có down key về nhưng khi bấm vào thì nó báo key bị sai.

Mong các bạn chỉ giúp, hay cho em xin vài key cũng được.

Re-thank !

Các chủ đề có liên quan khác