Thunder

sao cái Media của em thường nó tự động qua bản nhạc mà sắp xếp , giờ tự nhiên em chỉnh cái gì đó mà nó nhảy qua bài này qua bải khắc , không theo thứ tự là sao , mấy bác chỉ em với .

tuyetthan200 sao cái Media của em thường nó tự động qua bản nhạc mà sắp xếp , giờ tự nhiên em chỉnh cái gì đó mà nó nhảy qua bài này qua bải khắc , không theo thứ tự là sao , mấy bác chỉ em với . Theo mình nghĩ là do đường dẫn tới các bản nhạc bị thay đổi nên WMP không thể mở được bài hát đó và tự động nhảy sang bài kế tiếp. Bạn chỉ cần xóa bài hát đó đi (khi WMP chạy qua rồi mà không mở được thì trên playlist bài đó có màu xám) và add lại vào playlist rồi sắp xếp lại là xong. Chúc bạn thành công, hy vọng bài viết của mình giúp ích được cho bạn .

hoxuan_tai

tuyetthan200 sao cái Media của em thường nó tự động qua bản nhạc mà sắp xếp , giờ tự nhiên em chỉnh cái gì đó mà nó nhảy qua bài này qua bải khắc , không theo thứ tự là sao , mấy bác chỉ em với . Cái này do 2 nguyên nhân

1. Nếu trong list bài hát của bạn, trước mỗi tiêu đề bài hát mà nó không phát có hình dấu chấm than màu đỏ cam thì đó là lỗi do nguồn nhạc, có thể do link nhạc bị thay đổi hay do bài hát đó vừa bị hư. Bạn có thể sở dụng phần mềm để sửa lại bài hát vừa bị hư hay có thể để lại link bài hát như cũ hay del bài đó trong list rùi add lại

2. Có thể do bạn chọn chế độ chọn bài ngẫu nhiên, bạn có thể vào Play -> bỏ dấu tick [v] trong Shuffle hay nhấn tổ hợp phím Ctrl + H

giamdocnhamoi

Em dùng media 11 em không biết vào play như các anh nói ở đâu có phải là biểu tượng PLAY ở giữa màn hình ko???? Chỉ em với em kém vi tính lắm.

((BÉ HẠT XOÀI CẦU CỨU))

duykaka54

Nếu bạn sài WMP 11 thì dưới thanh tab, biểu tượng dầu tiên có hình 2 mũi tên chéo nhau đó là: Turn Shuffle on/off dùng để tắt/mở chức năng sáo trộn bày khi phat nhạc! kế đến là hình mũi trên vòng cung là : Turn repeat on/off là tắt/mở chức năng lập lại. mấy cái còn lại thì quá quen rồi!

hohoho thấy mấy bài của mấy bạn , mà mình chỉ thấy là anh leo là hay nhất , em tắt thử nó rùi và cho nó chạy thử thì nó qua bài kế típ mà kô nhảy lộn xộn hehe , Thank anh Leo.

forevergiacmo

đúng như bạn tuyetthan 20 nói đó bạn chọn off sau đó vào các bài hát bạn muốn nghe chọn chuột pải và chọn add to mediaplayer bạn KẾT nghe bài nào trước thì add trước sau đó play và thưởng thức thôi... Chúc bạn có những giây phút thư giãn vui ve...

Thank các anh vừa giúp đỡ em đang chỉnh được rồi nhưng em vẫn muốn nhờ các anh chút xíu, các anh có ai có chỉ dẫn sử dụng Media11 ko??? Em muốn tự nghiên cứu kĩ hơn. Thanks các anh nhìu nha.

Hạnh phúc là của mình chứ không phải của ai khác, đừng vì bất cứ ai mà đánh mất hạnh phúc của mình, hãy chân trọng nhưng gì mình đang có, bạn sẽ thấy cuộc đời nay tươi đẹp biết bao.

((BÉ HẠT XOÀI CẢM ƠN))

kasperskyvn

Chào các bạn!

Mình định download bộ phim Anh Hùng Xạ Điêu về xem, nhưng khi DL về xong dùng Media player 11 có tich hợp ( klmcodec380.exe) để mở files *.FLV nó bị trình trạng như sau:

Hát chưa hết bản thì tự động way trở lại từ dầu.

Mình vừa thử thay đổi 2 chức turn shuffle và turn repeat rồi nhưng không được.

Nhờ các bạn chỉ giúp.Thank nhiều.

Nếu các bạn có thời (gian) gian DL về thử xem coi lỗi chổ nào cho mình biết nhe!

link:

Dia chỉ: [email protected].

lep8588

lahoanh Chào các bạn!

Mình định download bộ phim Anh Hùng Xạ Điêu về xem, nhưng khi DL về xong dùng Media player 11 có tich hợp ( klmcodec380.exe) để mở files *.FLV nó bị trình trạng như sau:

Hát chưa hết bản thì tự động way trở lại từ dầu.

Mình vừa thử thay đổi 2 chức turn shuffle và turn repeat rồi nhưng không được.

Nhờ các bạn chỉ giúp.Thank nhiều.

Nếu các bạn có thời (gian) gian DL về thử xem coi lỗi chổ nào cho mình biết nhe!

link:

Dia chỉ: [email protected]. lỗi này do bạn file download chẳng hạn! tốt nhất không lên dùng WMP. bạn hãy dùng các phần mềm hỗ trợ khác như Gom và KMP.

Các chủ đề có liên quan khác