mysteryboy18

Mình có xài Photoshop cs5 (Cr-ack trên windows 7 không được) nên mình xài key gen của nó.Từ khi mình xài phần mềm diệt virus Norton Internet Security 2011 thì cái phần mềm này nó tự động xóa key gen.Mình download lại key gen nhưng giải nén không được.Có bạn nào khắc phục lỗi này giúp mình được ko?? Mình Thank nhiều

Devon

bạn thử tắt Norton Internet Security 2011 đi rồi mới giải nén

Taylor

Notron không cho End Process ,bạn thử thư mục nó rồi tắt đi,giải nén

prettyboy830 bạn thử tắt Norton Internet Security 2011 đi rồi mới giải nén Mình tắt rồi mà vẫn không giải nén được

---------- Bài thêm lúc 08:34 ---------- Bài trước là lúc 08:33 ----------

tinhdoncoi902 Notron không cho End Process ,bạn thử thư mục nó rồi tắt đi,giải nén Mình không hiểu rõ .Bạn giải thĩ kỹ hơn 1 chút được ko??

huonggdxh

lạ vậy tắt rồi mà lúc giải nén nó vẩn diệt được à, coi chùng là do security của windows đó

có phải giải nén ra file *.rar báo lỗi cấm than vàng không,bạn thoát nó ở System stray nhưng nó vẫn chạy trong Task Manage,Take Ownership là để chiếm quyền sử dụng nhưng file hay thư mục không cho tự ý thực hiện hành động (sau khi Take Ownership rồi thì kiếm nó trong Task Manage mà tắt đi)

không ấy bạn vào msconfig,vào tad Startup bỏ check cho nó không khởi đông cùng windows là được

Các chủ đề có liên quan khác