Herlbert

Em rất KẾT kiểu lướt web 3d này , em thấy trong hình nó chạy trên mac nhưng em dùng windows xp có chạy được tương tự như vầy không mấy a ?

killgirl_9x29

Làm như thế nào để có nó hả anh ơi

---------- Bài thêm lúc 16:55 ---------- Bài trước là lúc 16:53 ----------

tranmjnhha Đã gà lại còn ham hố Nói cái gì vây ??/

Skippere

Kiểu speed dial này là của trình duyệt web Safari, bạn có thể tìm và tải về dùng thử

nhokvip_pro

mamtuan242 Làm như thế nào để có nó hả anh ơi

---------- Bài thêm lúc 16:55 ---------- Bài trước là lúc 16:53 ----------

bạn có thể xài mấy chương trình duyệt web như Chrome hay Firefox. Sau đó cài thêm extension của nó là được.

Afham

cái này có.

có phần mềm cài luôn trên firefox.

trước mình cũng cài rồi nhưng quên tên nó rồi.

Giles

nhìn lại cái hình thỳ đấy không phải là MAC mà là windows 7 cài theme của Mac và cài safari for WIn.!

cái này là safari của apple mình cũng cài trình Duyệt này chỉ để chơi face và đọc tin tức đẹp ổn định nói chung là ngon hơn firefox

mình cài song song với Itune của apple nên lúc nào cũng được yêu cầu update bản mới nhất cùng với itune.

bạn vào link này dow về cài nhé!

nếu đây là bản cũ thỳ bạn có thể up date bản mới nhất dau khi cài xong!

chúc bạn thành công!

All

ăn nói vớ vẩn . thế pro vừa pro đến mức nào rồi
tranmjnhha Đã gà lại còn ham hố

nolak.1102

Cái này k phải lướt web 3D đâu ~ chỉ là Speed dial thôi.

Hình trên của bạn là hình của trình duyệt Safari, nếu dùng Firefox thì bạn cũng có thể cài Foxtab để có giao diện như vậy

Có thể tải tại trang này

Còn đây là ảnh

Cedrik

cái này thì trình duyệt nào chả có mấy bác ơi, nói chung đó là 1 tiện ích nếu ai chịu khó down về xài thui nè, tùy theo nhu cầu của mấy bác thui à, lên goole search 1 tí là ra à ^^ nếu như chủ thread mún xài đẹp như cái bác post lên thì nên xài safari của apple nhưng nó lướt web tầm tầm thui à k nhanh mấy nhưng được cái nó trung bình, khởi động nhanh lướt web nhanh, còn như bác Ryu thì là firefox khởi động hơi chậm xíu nhưng thêm addon thì nó lướt web rất đỉnh ^^ còn mún nhanh mà k đẹp như 2 thằng này thì wa K-ninja =]] tốc độ siêu tốc nhưng giao diện của nó k được đẹp mấy

Các chủ đề có liên quan khác