Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By duc_chung_2571990
#398094 phần mềm màn hình chờ tuyệt cú đẹp cho máy tính

Heart On Fire Screensaver cho phép bạn gây án tượng voi những người thân yêu hay chính mình! Một hình ảnh trái tim bùng cháy động được dùng hình hoàn hảo là cách tốt nhất để nói lên tiếng "Yêu". Hình ảnh này mang hơi ấm gia đình cũng như sử dẽ chịu cho máy tính của bạn. Bản nhạc yêu KẾT của bạn sẽ phát sau nền và tao một cảm giác thoai mái, thư giãn cùng hình ảnh trái tim là nhân tố trực quan bổ trợ hoàn hảo. Một không khí đầm ấm và thanh bình có thể chuyển sang đam mê và đầy cảm xúc bằng cách lựa chọn một bản nhạc nền khác.

các bạn dowload tại đây nha!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By zumilove_faithful
#398152 thank nhiều nha
Blog Tâm sự:
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
  • Chồng cũ gặp khó khăn với vợ mới sau khi bỏ rơi mẹ con tôi | 02:04 ...
  • Em trai hay chơi với nhiều người bạn xấu | 12:04 ...
  • Trông đợi vào sự giúp đỡ của mẹ là điều quá xa xỉ với tôi | 01:04 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Hơn một năm ngủ cùng, bạn trai chỉ ôm mà không quan hệ | 03:04 ...
By hien_hien_1112
#398330 không ai post hình lên coi thử à? chủ pic sao kì vậy cho link down mà không cho coi nháp?

---------- Bài thêm lúc 15:32 ---------- Bài trước là lúc 15:30 ----------

conan_changngoc phần mềm màn hình chờ tuyệt cú đẹp cho máy tính

Heart On Fire Screensaver cho phép bạn gây án tượng voi những người thân yêu hay chính mình! Một hình ảnh trái tim bùng cháy động được dùng hình hoàn hảo là cách tốt nhất để nói lên tiếng "Yêu". Hình ảnh này mang hơi ấm gia đình cũng như sử dẽ chịu cho máy tính của bạn. Bản nhạc yêu KẾT của bạn sẽ phát sau nền và tao một cảm giác thoai mái, thư giãn cùng hình ảnh trái tim là nhân tố trực quan bổ trợ hoàn hảo. Một không khí đầm ấm và thanh bình có thể chuyển sang đam mê và đầy cảm xúc bằng cách lựa chọn một bản nhạc nền khác.

các bạn dowload tại đây nha!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! xóa file rồi à????
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online