Hepl me!

Mình đang dùng Win7 Ultimate 32 bit. Hôm trước mình có cài 1 số phần mềm trong đó có phầm mềm học tiếng anh Grammar 2.9. Sau khi cài xong và restart máy tính thì bỗng dưng vào My Computer không thấy ổ D, E đâu hết. Mình nghĩ là do mình cài phần mềm nào đó bị dính virus nhưng mình không biết là do phần mềm nào vì mình cài cũng khá nhiều phần mềm. Sau đó mình phải sử dụng chức năng "Disk Managerman - tạo và phân vùng ổ đĩa" trong Win7 để tạo ra ổ D,E mới. Sau 3 ngày download và cài đặt phần mềm thì máy mình cơ bản vừa cài xong hết phần mềm cũ nhưng vẫn không có chuyện gì xảy ra. Cho đến hôm nay sau khi cài xong Grammar 2.9 và Restart lại máy tính thì ôi thôi! Ổ D, E lại không cánh mà bay. Cho đến lúc này mình khẳng định thủ phạm là Grammar 2.9 vì cả ngày hôm nay mình chưa cài phần mềm mới nào ngoài Grammar 2.9 cả. Trong khi đó thằng bạn mình cũng cài Grammar 2.9 trên win7 như mình nhưng không có vấn đề gì cả. Mong các Pro giúp mình vụ này với, thực sự mình rất cần phần mềm này.

À khi mình cài xong Grammar thì hiện lên 1 bảng thông báo lỗi sau:

Không biết nó có giúp thêm cho quá trình điều tra của các Pro không?

vlk29_dl

cho xin nick yahoo đi mình giúp bạn cho,mình từng bị rồi. có thể gửi qua hợp tin nhắn cho tiện.

Các chủ đề có liên quan khác