tctuvan

Trích dẫn từ luoicua6:
xin chào AD. Mình muốn tìm 1 tựa game mà minh không nhớ tên, ngày đó là năm 2007 game này game chiến thuật dàn trận gần giống với Red Alert 2 nhưng chiến với đội quân ngoài hành tinh, mọi vũ khí như là của tương lai vậy. chơi Campiagn máy bay vận chuyển vũ khí, xe tăng, pháo như là mấy phim viễn tưởng ấy. thật sự mình chỉ cố thể miêu tả được như vậy thôi, tìm nhiều lắm nhưng chưa tìm được, vậy nhờ bạn tìm giúp Thank's nhiều!

Bạn miêu tả xem đồ họa nó thế nào, kiểu 2d như red alert 2 hay là 3d xịn rồi.
Hay là Red Alert 3

Ngoài ra có game chiến tranh thế giới thật, không có những quân khoa học viễn tưởng như red alert
Blitzkrieg 2 Chiến Tranh Thế Giới

luoicua6

"Bạn miêu tả xem đồ họa nó thế nào, kiểu 2d như red alert 2 hay là 3d xịn rồi.
Hay là Red Alert 3"

game này giống như (Command & Conquer 3: Tiberium Wars) vậy, nhưng k phải là nó. Game 3d xịn luôn
Theo minh nghĩ chắc nó ra đời sau năm 2000 nhưng k thể trước 2010 được.

bkit_spk_2012

Xin chào Ad, mình muốn tìm game như thế này: (trước đây mình cũng đã từng chơi rồi) Game tương tự như loạn 12 sứ quân, sẽ đi từng giai đoạn, đánh các quái vật, cách chơi như trò xếp kim cương, nhưng mà trò này có thêm phần mua đồ, vũ khí, giáp... để tăng sức đánh cho trận sau (nhớ là mỗi lần bán lại sẽ mất 50% giá trị). Game này hồi đó mình chơi trên PC, vào khoảng năm 2005 2006 do có một người cho chơi. Mọi người coi thử giúp mình nhé :)

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ bkit_spk_2012:
Xin chào Ad, mình muốn tìm game như thế này: (trước đây mình cũng đã từng chơi rồi) Game tương tự như loạn 12 sứ quân, sẽ đi từng giai đoạn, đánh các quái vật, cách chơi như trò xếp kim cương, nhưng mà trò này có thêm phần mua đồ, vũ khí, giáp... để tăng sức đánh cho trận sau (nhớ là mỗi lần bán lại sẽ mất 50% giá trị). Game này hồi đó mình chơi trên PC, vào khoảng năm 2005 2006 do có một người cho chơi. Mọi người coi thử giúp mình nhé :)

Game đánh quái vật mà cách chơi lại như trò xếp kim cương? nghe hơi khó hiểu. Bạn miêu tả đồ họa nó xem nào, hay là game này Mount & Blade Warband 1.152

bkit_spk_2012

Trích dẫn từ daigai:

Game đánh quái vật mà cách chơi lại như trò xếp kim cương? nghe hơi khó hiểu. Bạn miêu tả đồ họa nó xem nào, hay là game này Mount & Blade Warband 1.152

Không phải game này. Game mình muốn nói là khác. Mọi người hình dung nó như trò Loạn 12 sứ quân trên điện thoại, nhưng mà nó chơi trên PC, và tiền mình có thể mua vũ khí, áo quần để tăng sức mạnh đánh với ải tiếp theo ak.

tctuvan

Trích dẫn từ daigai:

Không phải game này. Game mình muốn nói là khác. Mọi người hình dung nó như trò Loạn 12 sứ quân trên điện thoại, nhưng mà nó chơi trên PC, và tiền mình có thể mua vũ khí, áo quần để tăng sức mạnh đánh với ải tiếp theo ak.

Thử game này xem
Secrets of Grindea game RPG

ThienHaVuTru

Can tim game ps1 ve game dan tran!

Cai game nay la game tieng nhat, ma minh choi hoi nam khoang nhung nam 1995, cau truc choi game la doi minh danh doi kia rot ra ngoc, neu thu du 10 ngoc la co the su dung skill, minh nho mang manh la trong do co the dung tien nang cap level hoac ki nang tung phan, trong do phu thuy nhin giong nhu than chet, co the danh skill hinh vong tron ngu giac. tua game co loi choi giong moc de, nhung co nguoi va ca thu nua. Khong biet co ai choi qua game nay chua? Neu tim dc thi rat la vui vi co the choi lai. Cam on.

tctuvan

Re: Can tim game ps1 ve game dan tran!

Trích dẫn từ ThienHaVuTru:
Cai game nay la game tieng nhat, ma minh choi hoi nam khoang nhung nam 1995, cau truc choi game la doi minh danh doi kia rot ra ngoc, neu thu du 10 ngoc la co the su dung skill, minh nho mang manh la trong do co the dung tien nang cap level hoac ki nang tung phan, trong do phu thuy nhin giong nhu than chet, co the danh skill hinh vong tron ngu giac. tua game co loi choi giong moc de, nhung co nguoi va ca thu nua. Khong biet co ai choi qua game nay chua? Neu tim dc thi rat la vui vi co the choi lai. Cam on.

Hình như hơi giống Hero bạn ạ

ThienHaVuTru

Khong phai hero rui,minh nho la no la game psx cung thoi voi tenchu, hinh ve no kieu truyen tranh manga, neu duoc thi ban cho minh vai tam hinh xem, minh nghi minh se lua ra duoc. Thank You.

nam2007

FlyVPN hiện đã có trên Google Play, bạn có thể tải về và đăng kí mới để được sử dụng miễn phí VPN

bkit_spk_2012

Chào các bạn, mình cần tìm game đã từng chơi như thế này:
Game hành động bắn súng
Năm đó mình chơi là năm 2009 - 2010 gì đó, nên nó sẽ phát hành trước khoảng đó
Vào game thì nó cũng như Hép-lai :) nhưng có điều hơi khác là mỗi lần vào mình sẽ ở trên máy bay mua đạn, vũ khí,,,, rồi đến điểm thả xuống và bắt đầu chơi
Đồ hòa thì lúc đó thấy đẹp hơn hép lai, có thể ngang bằng đột kích vào thời diểm đó, do máy tính đó bị mất lâu rồi nên mình không còn nhớ tựa của game nữa

daigai

Well-Known Member
Chào các bạn, mình cần tìm game đã từng chơi như thế này:
Game hành động bắn súng
Năm đó mình chơi là năm 2009 - 2010 gì đó, nên nó sẽ phát hành trước khoảng đó
Vào game thì nó cũng như Hép-lai :) nhưng có điều hơi khác là mỗi lần vào mình sẽ ở trên máy bay mua đạn, vũ khí,,,, rồi đến điểm thả xuống và bắt đầu chơi
Đồ hòa thì lúc đó thấy đẹp hơn hép lai, có thể ngang bằng đột kích vào thời diểm đó, do máy tính đó bị mất lâu rồi nên mình không còn nhớ tựa của game nữa

có phải là Call of duty ?

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác