Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By maybe_tell
#393200 Gia nhập diễn đàn cũng khá lâu, trước giờ toàn download soft, phim... ỡ đây mà chưa có gì giúp ích cho tất cả người.
mình làm topic TÌM KIẾM này mong có thể giúp ích các bạn.
TIÊU CHÍ: Tìm Là Có Mò Là Thấy , Đáp ứng mọi nhu cầu cầu bạn
LĨNH VỰC TÌM KIẾM : All, Movie, Soft, Game,.., bạn cần tìm gì cứ post ở đây, khi tìm dc mình sẽ post link tải, ưu tiên link down là MEDIAFIRE vì dễ down và full speed
THỜI GIAN: Sớm nhất có thể

Lưu ý:
  • Không tìm game, movie XXX 18+ thì dc vì cái này forum Cấm (nên phân biệt rõ XXX và 18+ VD: sex and zen 3D là 18+(ko cấm), còn JAV là XXX( cấm) nếu em nói sai MOD xóa dùm em!!!
  • Bạn có thể tự tìm game tại diễn đàn trước khi yêu cầu: search.html
  • Đối với các bạn yêu cầu game "lạ" cần miêu tả kỹ chút nhé
CHÚC CÁC BẠN TÌM DC THỨ MÌNH MUỐN!!!
Được sự hỗ trợ của các MOD ketnooi nữa, nên đảm bảo tốc độ đáp ứng rất nhanh!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bluedolphintv
#393244 Mở hàng, tìm cho tớ game "câu cá 98" của ps1. Miêu tả: khi câu có thể nhìn thấy cá dưới nước, làm nv câu dc đúng số lượng cá ở đảo đó mới dc wa đảo khác, có tất cả 10 đảo và game này là tiếng nhật. Tớ cũng có 3 năm EXP search google, tìm là thấy mà cũng po tay cái này. Hồi đó chơi trên máy ps1 thấy bìa đĩa đề bằng tiếng việt là "Câu Cá 98". Biết có thế ah, mong lắm^^!
By tinh_le65
bac tim ho toi phan mem Stop Game Home Edition + Cr-ack cua no giup em voi. thanks bac nhieu !!!!!

cũa bạn đây sài path nhé bạn Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mở hàng, tìm cho tớ game "câu cá 98" của ps1. Miêu tả: khi câu có thể nhìn thấy cá dưới nước, làm nv câu dc đúng số lượng cá ở đảo đó mới dc wa đảo khác, có tất cả 10 đảo và game này là tiếng nhật. Tớ cũng có 3 năm EXP search google, tìm là thấy mà cũng po tay cái này. Hồi đó chơi trên máy ps1 thấy bìa đĩa đề bằng tiếng việt là "Câu Cá 98". Biết có thế ah, mong lắm^^!

bạn cung cấp thông tin hơi ít tại vì "câu cá 98" là tên chỗ bán đĩa tự đặt chư không phãi tên gốc như bạn miêu tã chắc mình ngĩ nó là trò Seabass Fishing 2 , Seabass Fishing 2 Game Sega
By uyenchuongsgn
#393330 Mềnh cần link download phim bộ "Cô Vợ Lắm Chiêu - Phim Hồng Kông"

P/s: Đã tự tìm nhưng toàn link die, bạn mà tìm được thì hay quá, thanks nhiệt luôn
By kAjzU_bEe
#393331 bạn KẾT coi USLT hay VIETSUB ? coi tạm online có thuyết minh luôn đó trong khi mình tìm bãn đẹp hehehe

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#638545 Seabass Fishing 2 tại đây nhé
Seabass Fishing 2 Game Sega
Kết nối đề xuất: