Mình cài windows XP3 bị lỗi này, tìm cách khắc phục mãi không dc. Cài lại XP2 tưởng ok hóa ra vẫn bị cái lỗi này. từ sáng đến tối tìm cách sửa mà không dc. Nản quá. nên có bạn nào giỏi và vừa gặp lỗi này chỉnh giúp cho mình với.

Thanhs tất cả người nhiều

blog_hmd

Cái bạn hỏi là cái này: . Nguyên nhân là Windows của bạn vừa được tích hợp bản vá này rồi nhưng chưa được kích hoạt

Bạn Click chuột phải vào nó, chọn Update driver software rồi cho nó tự động tìm kiếm Driver. Tiếp đến sẽ có 1 số Popup nổi lên yêu cầu bạn cài đặt card sound hay modem, nếu chưa cài thì bạn cancel đi cài sau, còn nếu cài rồi thì cứ cho nó Automatic seach là được

duykhanh_pro

CNT135 Cái bạn hỏi là cái này: . Nguyên nhân là Windows của bạn vừa được tích hợp bản vá này rồi nhưng chưa được kích hoạt

Bạn Click chuột phải vào nó, chọn Update driver software rồi cho nó tự động tìm kiếm Driver. Tiếp đến sẽ có 1 số Popup nổi lên yêu cầu bạn cài đặt card sound hay modem, nếu chưa cài thì bạn cancel đi cài sau, còn nếu cài rồi thì cứ cho nó Automatic seach là được Cái KB888111 mình vừa cài đặt rồi mà. Click chuột phải vào UAA bus driver for High Definition Audio đó hả bạn. Mình chọn theo bạn nói cho nó up tự động nhưng không dược vì up tự động nó chỉ quét trên ổ CD thôi. hay mình chưa hiểu đúng ý của bạn. bạn có thể chị rõ cho mình hơn được không. Thank bạn

hongkieusa_93

Tất cả sẽ được giải quyết với Phần mềm Driver Genius Professional 10.0.0.820.

Download.
Serials:

BKH78A-8TBVKA-7VAJ7T-7SCXRD-L8RUA6-8XTV24

hay patch:
Sau khi hoàn tất công chuyện Cr-ack phần mềm, bạn chạy phần mềm rồi nhấn nút Start Scan to tướng ở giữa. Cuối cùng bạn đợi nó chạy, khi đó sẽ hiện ra toàn bộ các driver còn thiếu trong máy của bạn. Bạn nhấp vào driver tương ứng rồi nhấn download là được. Download xong bạn càithôi

Các chủ đề có liên quan khác