IObit Uninstaller 2.0

Phần mềm giúp gỡ bỏ hoàn toàn các ứng dụng không mong muốn một cách an toàn

IObit vừa mới cho phát hành phiên bản mới nhất của IObit Uninstaller - IObit Uninstaller 2 Final.

IObit Uninstaller 2.0 là một công cụ gỡ bỏ phần mềm miễn phí, cho phép bạn thực hiện gỡ bỏ và xóa bỏ các ứng dụng và thư mục không mong muốn ra khỏi máy tính của bạn một cách nhanh chóng và dễ dàng.

Có gì mới trong phiên bản IObit Uninstaller 2?

Giao diện người dùng mới

chức năng tìm kiếm trong “Forced Uninstall”: chức năng này giúp bạn tìm kiếm phần mềm trong “Forced Uninstall” và gỡ bỏ chúng trực tiếp từ kết quả tìm kiếm

Hàm Powerful Scan được cải tiến. Chức năng này giờ đây có thể quét sâu và an toàn hơn, đặc biệt là với các tập tin còn sót lại trong registry của máy tính sau quá trình gỡ bỏ phần mềm

Hỗ trợ nhiều ngôn ngữ hơn. 12 ngôn ngữ được hỗ trợ tính đến thời (gian) điểm hiện tại

Cải thiện khả năng tìm kiếm phần mềm – Uninstaller 2.0 có thể phát hiện các phần mềm có trong máy tính của bạn trên một phạm vi rộng.

Phiên bản mới của IObit Uninstaller là một tiện ích Windows miễn phí, giúp xóa bỏ phần mềm một cách triệt để, an toàn và đơn giản.

IObit Uninstaller 2.0 Final hiện có sẵn để tải miễn phí về tại:

Your Uninstaller! Pro (có lẽ phần mềm này không cần giới thiệu nha)

Link down bản full
pass:thuthuat.chiplove.biz

Name: sharyn kolibob

Serial Number: 000016-9P0U6X-N5BBFB-EH9ZTE-DEZ8P0-9U4R72-RGZ6PF-EMYUAZ-9J6XQQ-89BV1Z

Name: Administrator

Serials:

01EXP2-HYGE3V-3PHN8R-2GFHQ5-54GPJ0-4NH2TQ-7TFXZ1-UX5QHD-JNXG9R-2PDYX7

019VW2-HYGE3V-3PHNA6-B7TDUD-5M3ZHN-1JJ3GF-10W2E6-MDTT87-K4DDQ2-A0TH6K

019E3E-HYGE3V-3PHPH8-4WNW2Y-QURBWP-KMQ06U-B5QM1T-7QP1PM-KH5BVQ-ZNPU1V

01B0FE-HYGE3V-3PHK5P-1BN7VT-YTYYWV-9NAX7T-V4TRQC-M7W5R1-RH56W3-BRM8BG

01F78J-HYGE3V-3PHH7F-NUR6W4-JWUWMG-ZQHJB9-F774Z9-RUEP1F-VX81CJ-90E738

Mình xin có đôi lời(cái này cần các bạn đọc kỹ)

Hum nay mình xóa ứng dụng của nokia (phoenix -dùng để flash máy)

1.dùng ông Your Uninstaller thì không thể xóa được.bắt mình tìm 1 file nào đó để dẫn link xóa

mình bèn nghĩ ngay đến IObit Uninstaller thì quả thật không chê vào đâu được.Xóa rất nhanh.ko hỏi nhiều quét các rác sau khi xóa rất sạch.

Mình vừa vào hẳn ổ C để xem kết quả cuối cùng thì toàn bộ thư mục NOKIA vừa sạch

Mình không hiểu sao 1 phần mền có phí lại không bằng 1 cái free mà mình công nhận free tốt hơn

Mình muốn lấy ý kiến của các bạn những ng vừa và sẽ sử dụng 2 phần mền trên cho ý kiến

Tiện đây mình giới thiệu 1 công cụ nữa rất hay của IObit

IOBit ToolBox là phần mềm miễn phí, không chỉ cung cấp các công cụ cho phép tối ưu hệ thống, mà còn mang đến cho người dùng những chức năng giúp quản lý, thiết lập và sử dụng Windows hiệu quả và dễ dàng hơn.

IOBit ToolBox là phần mềm miễn phí, không chỉ cung cấp các công cụ cho phép tối ưu hệ thống, mà còn mang đến cho người dùng những chức năng giúp quản lý, thiết lập và sử dụng Windows hiệu quả và dễ dàng hơn.

IObit Toolbox cho phép bạn quản lý hệ thống ở tất cả lúc tất cả nơi. Với hơn 20 công cụ chuyên dụng, IObit Toolbox cho phép bạn hiển thị/chẩn đoán thông tin PC, tăng cường khả năng bảo mật (an ninh) của máy tính, tối ưu hóa hiệu suất và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC của bạn. Gói gọn trong một từ, nó cung cấp một cách dễ dàng nhất cho người quản trị để theo dõi và quản lý máy tính của họ.

Những lợi ích chính:

- Hơn 20 công cụ chuyên dụng gói gọn trong 1 ứng dụng: với hơn 20 công cụ được gói gọn duy nhất trong 1 ứng dụng, bạn sẽ có hơn 20 sức mạnh để chẩn đoán và sửa chữa các vấn đề liên quan đến PC, bao gồm làm sạch, tối ưu hóa, sửa chữa, bảo mật (an ninh) và kiểm soát đầy đủ.

- Hoàn toàn di động, không cần cài đặt: IObit Toolbox không yêu cầu bất kì một sự cài đặt nào cả. Bạn có thể mang nó cùng với bạn trong bất kỳ thiết bị di động như ổ đĩa flash, để giải quyết các vấn đề liên quan đến máy tính bất cứ lúc nào và bất cứ nơi nào.

- Mạnh mẽ và dễ sử dụng: mỗi công cụ quản lý trong IObit Toolbox là độc lập và mạnh mẽ. Chúng có khả năng xử lý các nhiệm vụ khác nhau một cách hoàn hảo. Và tất nhiên, chúng được tổ chức theo một cách chuyên nghề và rất dễ sử dụng.

- Các công cụ tương tự như IObit Toolbox có thể có giá là 200$ hay hơn! Bạn không còn nên phải tìm kiếm trên internet và tạo những bộ sưu tập cho mình, bạn không nên phải trả tiền! Trong IObit Toolbox bạn sẽ tìm thấy các công cụ máy tính mà bạn muốn MIỄN PHÍ.

- Dễ dàng tuỳ biến: làm cho riêng mình một hộp công cụ với thương hiệu công ty của bạn, những gì IObit yêu cầu là chỉ để lại những phần “powered by IObit”.

Link down Thân các bạn vừa xem

Click thank cho mình nhanh lên cấp các bạn nhé

Nhớ bình chọn các bạn nhé

vanhuy318

từ ngày đầu vừa dùng your un....., chưa dùng thằng nào khác, mà thực sự thì chẳng thằng nào xóa triệt để đâu, xóa xong vào ccleaner là biết liền có xóa sạch hay ko

Các chủ đề có liên quan khác