Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By mymymyeva
By langtu2004lk
#379840 Mình không dám bảo ai dở ai giỏi hết , Bkav có cải tiến nhưng những gì nó làm dc thì không bằng 1 nữa so với quảng cáo , 1 giao diện thân thiện và tiếng việt giúp cho đại đa số những người dùng phổ thông cảm giác hài lòng (anh em thich công nghệ thì...) .Mà theo mình nghĩ , các bạn cài windows đa phần không phải do virus mà do bạn KẾT vọc , thich cài đặt, và KẾT chơi hàng lạ mới , chứ virus là hư máy thì xem ra hơi hiếm >>> hay cài windows đừng đổ lỗi cho Anti virus , mấy bạn thử xem lại coi đúng hem
By kemdau1410
#379841 TongThanhPhat Chua chắc đâu bác. bkav ngay xua thì không tốt chứ bây giờ xài ngon lắm đó bác. ngon cái nổi gì, cái bê ka vê này xếp vào top phần mềm đếm virus nhanh nhất thế giới thì được. chứ top anti cái nổi gì
By Trahern
#379845 acer4738 Các pác ơi BKAV tự nhận mình là hot trong những phần mềm diệt vius tốt nhất nhưng không phải là thế. Và tự nói là được công nhận là phần mềm tốt. tất cả đều là tự nhận hết...

Nếu các pác muốn xem top 10 nhưng phần mềm diệt vius tốt nhất thì các pác vô đây xem nhé :
Cái đó AV-Test mà bác, Bkav tham gia VB100
By synyoen
#379846 Cạch cạch,BKAV máy nổ nhất hàng đầu VN

Cạch cạch,BKAV máy nổ nhất hàng đầu VN

Cạch cạch,BKAV máy nổ nhất hàng đầu VN
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Thuê xe du lịch