Fagan

dinhxuansang xài BKAV cũng tốt mà :d sẽ dạy cho các bạn cách cài windows )))) Chuẩn hok cần chỉnh nè

Xài BKAV chán lắm, hôm trước xem máy cho ông anh thế quái nào BKAV lại chặn bố nó cái Webcam chứ. Mà BKAV vừa chặn thì vô phương cứu chữa, "bảo vệ toàn diện" quá mà. Không biết cài BKAV vào rồi người dùng tự chỉnh được cái gì nữa, đụng cái nào cũng "bạn không thể tắt chức năng này". Chắc nó xem dân trí VN thấp quá chỉ biết cài vào là dùng thôi hay sao ấy

kh0x47

Chặn webcam à? Chắc bạn nhầm thế nào. Bkav chỉ chặn các kết nối Internet, và nếu chặn thì bạn vào Fire Wall bỏ đi là OK. Nếu bạn có thể chụp cái ảnh mô tả lên đây thì tốt quá!

huynhtrieu55

mình thấy bkav cũng ngang ngang với mấy phần mềm diệt virus nước ngoài mà, BKAV tự sướng mà thôi

Ngồi mà nghe thằng chủ thớt chém gió. Không có căn cứ mà cũng vào oang oang, cái đó BKAV họ nói lâu rồi còn lôi ra mà ném gạch.

thiet10c1 mình xài bkav pro 1 năm cũng thấy tốt đấy chứ, không phải cài lại windows như bạn kia nói đâu. hơn nữa hàng tháng họ còn gọi điện chăm nom khách hàng nữa. phần mềm nc ngoài đâu có cái đó. có dùng thì mới biết dc. mặc dù như thế nhưng cũng không KẾT bk chém gió quá. tốt hay không là do cảm nhận của khách hàng. Công nhận họ chu đáo thật, hàng tháng là gọi điện hỏi:" tháng này quý khách cài lại windows bao nhiu lần rồi"

ninhxuannhan

TongThanhPhat Chua chắc đâu bác. bkav ngay xua thì không tốt chứ bây giờ xài ngon lắm đó bác. Bây giờ Bkav pro "rồ" là do các LTV trong công ty BKAV làm tốt thôi , Bê ka a vê hôm hồi xưa "gà" là tại vì do ông Quảng viết, ông Quảng chỉ biết nổ mà thôi

thaothanh_298

BKAV mà tốt gì trời. tớ có mua bản quyền BKAV pro dùng được 1 tháng thấy máy nhiễm virut quá trời hic hic nên phải cài lại windows (win 7 bản quyền nên không ghost dc). đành phải mua kaspersky về dùng này.

langtu2004lk

Mình không dám bảo ai dở ai giỏi hết , Bkav có cải tiến nhưng những gì nó làm dc thì không bằng 1 nữa so với quảng cáo , 1 giao diện thân thiện và tiếng việt giúp cho đại đa số những người dùng phổ thông cảm giác hài lòng (anh em thich công nghệ thì...) .Mà theo mình nghĩ , các bạn cài windows đa phần không phải do virus mà do bạn KẾT vọc , thich cài đặt, và KẾT chơi hàng lạ mới , chứ virus là hư máy thì xem ra hơi hiếm >>> hay cài windows đừng đổ lỗi cho Anti virus , mấy bạn thử xem lại coi đúng hem

kemdau1410

TongThanhPhat Chua chắc đâu bác. bkav ngay xua thì không tốt chứ bây giờ xài ngon lắm đó bác. ngon cái nổi gì, cái bê ka vê này xếp vào top phần mềm đếm virus nhanh nhất thế giới thì được. chứ top anti cái nổi gì

Trahern

acer4738 Các pác ơi BKAV tự nhận mình là hot trong những phần mềm diệt vius tốt nhất nhưng không phải là thế. Và tự nói là được công nhận là phần mềm tốt. tất cả đều là tự nhận hết...

Nếu các pác muốn xem top 10 nhưng phần mềm diệt vius tốt nhất thì các pác vô đây xem nhé :
Cái đó AV-Test mà bác, Bkav tham gia VB100

synyoen

Cạch cạch,BKAV máy nổ nhất hàng đầu VN

Các chủ đề có liên quan khác