hoaithu_1989_qn

Tình hình là em xài laptop nhưng wc laptop mờ quá nên mua thêm wc ngoài cắm vào, lúc trước thì khi cắm vào wc laptop tự động tắt để wc ngoài chạy, nhưng hum bữa em dùng phần mềm update driver cho máy tính ( máy em xài windows 7 64bit). Sau khi up xong k biết thế nào wc k chạy được nữa, cài lại driver wc thì cứ báo là k nhận được ( dĩa driver đi theo wc và lúc trước xài vẫn dc), em vừa tìm trên các diễn đàn, thử cả chục cái driver mà vẫn k dc, có pro nào cao tay thì giúp đỡ dùm nha.

Thank nhiều nhiều

Hardy

Thank bạn vanhung064 nha, nhưng down phần mềm về chạy nữa tiếng thấy cũng k dc j, vô manage updriver thì nó báo "the best driver software for you device is already installed" nhưng bên ngoài lại hiện chấm than màu vàng mới ác chứ, chả biết sao nữa

MrKen_pr09x

do bạn updata driver nên nó không tương KẾT với cái wc ngoài của bạn ,bạn dùng cái driver cũ đi

missu_mrhieu

mình dùng dĩa driver cài lại mà cũng không được mới có chuyện chứ, mình update driver là các phần mềm trong máy thôi, còn cái driver wc mình gỡ ra cài lại cũng không được, nhưng khi update bằng manage thì nó báo là "the best driver software for you device is already installed",có ai có cao kiến j không giúp mình với

Không biết có phải tại virus k nữa, để tối quét máy rồi xem sao, dù sao cũng Thank các bạn đã quan tâm

Các chủ đề có liên quan khác