ome419

tình hình là máy mình bị lỗi cổng ps/2. bây giờ vừa chuyển qua cổng usb để sài nhưng kẹt cái là sài bàn phím từ cổng USB thì chỉ khi khởi động xong windows thì bàn phím mới nhận, khiến cho chuyện chỉnh sửa CMOS koh thực hiện được và đau nhất là không cài windows và gost được. Pro nào chỉ cách khác phục với. để cho bàn phím nhận ngay khi khởi đọng máy vào được Cmos.Chỉ em với em Thank các bạn nhiều

có mấy cái auto ghost gì đấy

khôgn biết có áp dụng vào trường hợp này được không nhỉ?

hay bạn đem HDD qua nhà bạn bè ghost xong mang về nhà cài driver xem

zodiacour

Tưởng bạn hỏi về ghost hay cài windows thì còn giúp được chứ trường hợp này tớ chưa biết, mà tốt nhất là hỏng thì thay bạn ak, chắc cũng rẻ mà

hatecow

tjnam0_tant0 tình hình là máy mình bị lỗi cổng ps/2. bây giờ vừa chuyển qua cổng usb để sài nhưng kẹt cái là sài bàn phím từ cổng USB thì chỉ khi khởi động xong windows thì bàn phím mới nhận, khiến cho chuyện chỉnh sửa CMOS koh thực hiện được và đau nhất là không cài windows và gost được. Pro nào chỉ cách khác phục với. để cho bàn phím nhận ngay khi khởi đọng máy vào được Cmos.Chỉ em với em Thank các bạn nhiều Máy có 2 cổng PS/2 lận. Chẳng lẻ hư hết. Nhưng nếu hư hết thì ôm thùng máy đến tiệm sứa và nó thay bằng đồ secondhand trong vòng 15' thui được ạ!

class_07cx2

cái lỗi này mình cũng gặp phải tương tự bạn vì tớ đang dùng tự dưng mình dùng phần mềm onekey để ghost tự động không ngờ tắt đột ngột bị cháy con ic CMOS

thế là ra quán mất 70k thế mới đau

Các chủ đề có liên quan khác