cái máy tính nhà mình , 2 jack cam loa trước máy k sử dụng dc còn jack sau máy vẫn sử dụng bt. cho mình hỏi làm sao để 2 jack trước máy vẫn dùng dc. thỉnh thoảng màn hình hiện lên cái này làm cho mình thấy, tất cả người giúp mình với nhé . Thank tất cả người nhiều:d::::::

Fenton

2 jack trước thường hay bị hư lắm bạn, do dây dẫn thôi, kêu thợ chỉnh lại tí. thuòng họ căm phía sau.cái đó hiện lên khi nào bạn cắm loa vào đó không sao cả.

magtarita

chắc là jack đấy của bạn bị trục chặc rồi nếu bạn dùng máy key thì tháo ra kiểm tra xem sao

chauchauonline cái máy tính nhà mình , 2 jack cam loa trước máy k sử dụng dc còn jack sau máy vẫn sử dụng bt. cho mình hỏi làm sao để 2 jack trước máy vẫn dùng dc. thỉnh thoảng màn hình hiện lên cái này làm cho mình thấy, tất cả người giúp mình với nhé . Thank tất cả người nhiều:d:::::: lần sau bạn up ảnh thì đưa vào thẻ image nhé!

vấn đề của bạn có thể giải quyết bằng cách sau:

tải phần mềm này về realtek HDA

sau đó vào phần conector settings tích vào phần disable front panel

peheo_078

smile1991 lần sau bạn up ảnh thì đưa vào thẻ image nhé!

vấn đề của bạn có thể giải quyết bằng cách sau:

tải phần mềm này về realtek HDA

sau đó vào phần conector settings tích vào phần disable front panel mình down cái kia của bạn về cài mà vẫn k dc bạn ah, nó cứ hiện ra như thế thôi, thỉnh thoảng t xem phim , nghe nhac, chơi game,nó cứ hiện hình ảnh nó lên lam................................

Các chủ đề có liên quan khác