s0sbabyboys0s

sau khi mình cài phần mềm IDM mà cứ báo lổi như thế này. Có ai biết không giúp tớ với. Thanks

cophuthuynho_25

bạn gỡ bỏ hoàn toàn đi ( nên dùng các phần mềm gỡ bỏ sau đó dọn dẹp hệ thống ) rồi cài lại thử xem

lan_135hp

Bạn thử gỡ sach IDM , khởi động lại máy rồi cài lại xem ,nếu không được thì xem có bị virus không .Kaspersky của bạn hình như có vấn đề gì đó thì phải (chưa update ,hết hạn ...)

babyfatpig

dùng trình gỡ bỏ ,gỡ sạch ra rùi down bản về cài cho dễ

Kelvin

Nếu bạn cài IDM, sau đó lại dùng Cr-ack thì antivirus có thể nhận nhầm IDMan.exe là virus nên sẽ diệt hay chỉnh sửa lại IDMan.exe => gây lỗi

lyquocviet1989

mình vừa cài lại không biết bao nhiêu lần rồi. mổi lần cài lại mình củng nhận thấy cái lổi tương tự như vậy.

quoctuanyl

Thank all tất cả người. mình vừa cài lại được nhưng khi cài xong cái link download tại youtube nó không năm ở trên mà lại nằm ở dưới nhưu thế này.

Có cách nào khắc phục không vậy.

xuanbich1988 Thank all tất cả người. mình vừa cài lại được nhưng khi cài xong cái link download tại youtube nó không năm ở trên mà lại nằm ở dưới nhưu thế này.

Có cách nào khắc phục không vậy. add on idm CC không hoạt động trên bản FF đó, có thể cho mình biết đó là bản FF mấy không ?

hoacocken83

xuanbich1988 Thank all tất cả người. mình vừa cài lại được nhưng khi cài xong cái link download tại youtube nó không năm ở trên mà lại nằm ở dưới nhưu thế này.

Có cách nào khắc phục không vậy. bác này khó tính quá nhỉ,nếu nó nằm ở đó mà bắt link tốt thì có sao đâu,nếu không thì up idm mới nhất, ff7, idmcc mới nhất làm một hồi cũng được hà,

Jerry

IDM hiện ở tren hay ở dưới là do phiên bản của bạn cài thui.......

Các chủ đề có liên quan khác