Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By sungyuri95
#365209 Chào tất cả người, tình hình là e vừa cài Office Recovery( và hình như nó tích hợp cả phần mềm Babylon vào trong đó-từ điển babylon). Em muốn xóa cái Babylon này đi , nhưng tìm trong Control Panel( Program and feature) thì không có, dùng cả Your Uninstall cũng không thấy bản cài của nó.

Giờ em phải làm sao để xóa được nó hả các bác. Bây giờ cứ mỗi lần bật máy là nó lại hiện lên ở thanh Taskbar, trông ngứa mắt lắm. Ai biết giúp em với. Thanks!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Hweolere
#365240 Cái này dễ thui, ban vao tools->add-on->extensions-> go bỏ các công cụ bạn không mong muống là được. chúc bạn thành công.
Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
By d2v_kts
#365253 ko dc ban ah`

minh` da lam` theo cach ban noi' nhung minh` da thu lai va` van la` tring duyet search cua babylon
By timbaland_3107
#365286 Bạn vừa tìm không có như vậy thì tốt nhất dùng chức năng search của windows với từ khóa Babylon rồi xóa hết là ok thui.
By baby_dethuong_dangyeu_kuazai_265
#365297 Cái này dễ thôi mình làm rồi các bạn theo mình nhé!đảm bảo 100% nếu không được cho mấy bác chém luôn

các bạn làm theo em đảm bảo okie

vì ngài viết lại nên mấy bác đọc theo link này nhé!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By coccon83
#365298 nếu mà bạn không xóa được thì bạn dùng cái phần mềm tai your uninstaller để mà gỡ ra nhé cái này cũng dễ thôi mà
By messy_smart
#365332 Nếu dùng Firefox tiếng Việt thì bạn vào Công cụ => Tiện ích=>Phần mở rộng lớn rồi xóa nó đi là được mà
By onlyanapple_a10
#365392 các bạn ơi giúp mình! mình làm theo ác cách trên thì chỉ xóa được babylon trên firefox còn trên đường truyền internet explorer vẫn còn

mình phải làm sao đây, có ai giúp giùm mình với cảm ơn lám lám
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online