quoc_sinh_hoang

ai biết giúp tớ với nhé.cái tuneup ultimate của tớ nó bị block.tớ nhập bao nhiêu key cũng không nhận. rồi chếp Cr-ack vào thì lỗi luôn không chạy được nữa.thế là tớ gỡ ra để cài lại.tớ dơn bản này nè

về để cài lại nhưng không thể cài được tuneup đươc nữa. toàn báo lỗi thôi.lỗi này nè

(error applying transforms. verify that the specified transform paths are vailid ) rồi nó đưa tớ vào trang chủ của tuneup luôn.tớ chẳng biết phải làm thế nào nữa. các bạn có gắng giúp mình nha

familya6vuive

Đấy có lẽ là do nó vẫn còn sót lại regedit của phần mềm ấy. Bạn vào start gõ regdit rồi enter,tiếp theo bạn chọn mục HKEY_CURRENT_USER rồi chọn mục Software sau đó bạn nhìn sang bên phải thấy regedit nào mà có liên quan đến tuneup thì bạn xóa đi(nhìn cái nào có chữ tuneup thì xóa). sau đó bạn chuyển sang mục HKEY_LOCAL_MACHINE và làm tương tự như thế ! mình cũng chỉ xin góp ý thế thôi,ko đúng thì bạn cũng thông cảm !

zombi Sài youruninstall pro gở bỏ,sài chế độ super mode ấy. Xong rồi cài lại bản mới. tớ gỡ bỏ nó như vậy mà.

---------- Bài thêm lúc 00:38 ---------- Bài trước là lúc 00:34 ----------

cuongbv2103 Đấy có lẽ là do nó vẫn còn sót lại regedit của phần mềm ấy. Bạn vào start gõ regdit rồi enter,tiếp theo bạn chọn mục HKEY_CURRENT_USER rồi chọn mục Software sau đó bạn nhìn sang bên phải thấy regedit nào mà có liên quan đến tuneup thì bạn xóa đi(nhìn cái nào có chữ tuneup thì xóa). sau đó bạn chuyển sang mục HKEY_LOCAL_MACHINE và làm tương tự như thế ! mình cũng chỉ xin góp ý thế thôi,ko đúng thì bạn cũng thông cảm ! không được bạn ơi

VboyTeen_FC

không ai giúp hả.thế là bực mình ngồi voc đến 1h đêm.cuối cùng nó cũng hoạt động bình thường. ai muốn biết cách không

Các chủ đề có liên quan khác