Arthur

tui mới mua 1 CD Photoshop CS3 Extended 10 về nhưng khi cài nó cứ báo "Insert Photoshop CS 3 to continue" mặc dù đĩa vẫn còn trong máy. Nhờ các bạn chỉ giúp vì tui không down được từ trang của Adobe do firewall của Cty chặn không cho down file *.exe.

Thanks!

Có khi nào đĩa đó thiếu file gì ko? Hay là dạng 2CD cần CD thứ 2. Hỏi chỗ bán coi, và máy bạn vừa cài Photoshop bao giờ chưa?

namthanhhnt

Copy cái đĩa đó vào 1 folder trong máy, sau đó copy tất cả các files trong phần Cr-ack rồi paste vào folder bên ngoài (Lôi nó ra folder bên ngoài ý), rồi cài lại xem được hok, chắc là được. Sau khi cài xong thì copy cái photoshop.exe trong phần Cr-ack vào thư mục cài photoshop cs3. Good Luck

nhocquyalien

sau khi cai đạt và mở key gen làm đúng thao tác đăng ký. nó báo ok thank you .nhưng lhi mở ct lên để làm việ thì nó báo là quá hạn xử dụng phải chỉnh máy lùi lại năm 2007 thì nó mới chạy được vậy là sao vậy .xin chỉ giúp, tui củng đả lảm theo cách của Út Bình chỉ dẫn để xữ dụng vỉnh viển cũng không được. xin cứu giúp

hoangyenngothuy

àh ! Cho mình hỏi lun ! Mình có xài CS3, remove 1 lần, sau đó cài lại, ở bước cài lại, tại nghịch nên mình chọn remove...(gì đó) mà không chọn càior Reinstall, hình như mình cũng có xóa folder Adobe trong ổ C nữa. Từ đó cài lui cài lại cũng không được !

tudinhhuong18

hungnbneu tui mới mua 1 CD Photoshop CS3 Extended 10 về nhưng khi cài nó cứ báo "Insert Photoshop CS 3 to continue" mặc dù đĩa vẫn còn trong máy. Nhờ các bạn chỉ giúp vì tui không down được từ trang của Adobe do firewall của Cty chặn không cho down file *.exe.

Thanks! Chủ thớt bạn copy toàn bộ file trong đĩa cài đặt Photoshop CS3 vào ổ cứng, sau đó chạy file setup trên file mà bạn copy vào ổ cứng đó chắc chắn sẽ khắt phục được tình trạng lỗi của bạn,

các bạn giúp tui lỗi này nha!! khi toi cai vo thi nó nhảy ra lỗi này "Critical errors were found in setup - Session has dependencies that cannot be satisfied . Please see the setup log file for details" không làm gi được nữa luôn hix hix

Các chủ đề có liên quan khác