các bạn ơi máy em file html nó k hiện ra icon gì hết tuy vẫn open được nhưng rõ ràng nó có lỗi gì đó . có bác nào từng bị tương tự k? giúp em với.........

lk_nlw

bác giúp em với em xài xp, lục tung ổ c cũng k thấy file IconCache.db huhu em nghĩ là lỗi gì ở mấy cái khóa đăng kí mà k biết sữa

123duma bác giúp em với em xài xp, lục tung ổ c cũng k thấy file IconCache.db huhu em nghĩ là lỗi gì ở mấy cái khóa đăng kí mà k biết sữa Nó ở đây này

C:\Users\"Tên user của bạn"\AppData\Local\IconCache.db

nhớ bật cái hiện file ẩn lên

Nhấp chuột phải vào icon chọn propeties.chỗ open with chọn bằng Chrome thử xem,có thể bạn chưa chọn trình duyệt mặc định nên mấy cái html mới lăn tăn như z.

Gti_vn

của mình thì microsoft office cũng mất tiêu hết icon nhìn xấu xa trắng trợn cài lại windows rồi vẫn thế

sontrung24394 của mình thì microsoft office cũng mất tiêu hết icon nhìn xấu xa trắng trợn cài lại windows rồi vẫn thế Bạn à! cho mịnh hỏi thêm tí nha, khi cài xong windows rồi thì bạn đã cài lại office chưa mà biểu tượng bị thế?

huahaonam2008

123duma các bạn ơi máy em file html nó k hiện ra icon gì hết tuy vẫn open được nhưng rõ ràng nó có lỗi gì đó . có bác nào từng bị tương tự k? giúp em với......... bạn thử chuột phải vào icon >> chọn open with>>choose defaut program >> chọn fire fox hoặc bất kỳ trình internet nào rồi chọn ok

mình đoán chắc bạn chưa cài chome

Avenell

nhungiotle Bạn à! cho mịnh hỏi thêm tí nha, khi cài xong windows rồi thì bạn vừa cài lại office chưa mà biểu tượng bị thế? mình cài đủ hết rồi vẫb mở được offline mà bị như vầy nè

mấy cái kia cũng thế đó. vào general chỉnh lại icon cũng không được

Các chủ đề có liên quan khác