bachanlua_tihon

Các bro giúp mình với. Giờ mình mở MPC lên xem phim và clip mà không nghe thấy tiếng gì hết. Tình hình là thế này:

Trước đây mình dùng thằng này vẫn ổn. Có thằng bạn mù IT qua nhờ mình chỉ nó cách cài MPC để xem được phim, mình mới mở phần cài đặt MPC lên cài đè lên phần cài cũ luôn. Bắt đầu từ đây xảy ra sự cố:

Đối với video clip bình thường:

Đối với phim HD:

Xin nói rõ thêm là máy vẫn nghe nhạc được bình thường. Mình nghĩ chỉ do phần mềm thôi, nhưng cài đi cài lại mấy lần vẫn vậy. hic. Cao thủ nào vào giúp mình với. Thank nhiều!!!

vào trang của mình , chọn phần các bài vừa gủi sẽ có chương trình cho bạn
Hoangaka2k8 Các bro giúp mình với. Giờ mình mở MPC lên xem phim và clip mà không nghe thấy tiếng gì hết. Tình hình là thế này:

Trước đây mình dùng thằng này vẫn ổn. Có thằng bạn mù IT qua nhờ mình chỉ nó cách cài MPC để xem được phim, mình mới mở phần cài đặt MPC lên cài đè lên phần cài cũ luôn. Bắt đầu từ đây xảy ra sự cố:

Đối với video clip bình thường:

Đối với phim HD:

Xin nói rõ thêm là máy vẫn nghe nhạc được bình thường. Mình nghĩ chỉ do phần mềm thôi, nhưng cài đi cài lại mấy lần vẫn vậy. hic. Cao thủ nào vào giúp mình với. Thank nhiều!!!

Denison

ngoandv tải về cài là ok ! Mình đang dùng bản 7.70 đó bạn

danh_dat99

Tháo ra rồi vào Regedit vào key

HKey_Local_Machine > Software > KlCode xóa hết cả folder key này rùi restar cài lại đi bạn

Lúc cài lại nhớ chọn hết ca audio lẫn video

Các chủ đề có liên quan khác