Amnchadh

mình đang xài Dcom 3g ce1588, sau khi ghost lại máy nó không nhận USB 3g nữa(vẫn nhận USB), mình cắm USB 3g vào máy thì nó hiện ra 1 ổ Removable Disk F trong mycomputer nhấp vào nó lại Please insert a disk into F, mình cắm USB 3g wa máy khác vẫn xài dc, mình dang xài winxp

ke_da_tinh_050

maitan_10000 xóa hết driver của usb 3g, rồi cắm vào chạy lại xem nó có nhận không. OK nhận rồi, nhưng bây h mở lên xài, chờ nãy h mà nút Kết Nối nó không sáng thì làm thế nào?

Geron

Regent con này là của nhà mạng nào thế bạn: Viettel mobi hay vina ?? viettel bạn ah! cắm wa máy khac vẫn xài dc

sao nút Kết Nối không sáng, trong khi sóng 4 cột lận

Duck_Hwan

cái này là do con 3G của VT hay bị lỗi bạn thử theo cách này xem sao:

đầu tiên tải cái về máy

Chạy tool vừa giải nén "AutoRunTool_temp.exe" chọn mục 1 "Open autorun and close download mode" nó báo OK

Tắt tool đi rút usb ra cắm lại nó sẽ hiện CD Dcom trong My Computer vào cài đặt bình thường là OK.

(Nếu tool báo no post là do bạn chưa cài được Driver).

kikocay1612

mình cũng xài con dcom CE 1588 viettel...mình đang gặp phải khó khăn tương tự nhưng bây giờ trong my computer khong xuất hiện dcom nữa thì phải làm như thế nào...có ai đó chỉ mình với???mình cũng vừa xóa hết driver cũ để thiết lập lại nhưng khi cắm usb vào thì không tìm thấy dcom ở đâu để thiết lập lại nữa...

Rainger

vuhungit88 mình cũng xài con dcom CE 1588 viettel...mình đang gặp phải khó khăn tương tự nhưng bây giờ trong my computer khong xuất hiện dcom nữa thì phải làm như thế nào...có ai đó chỉ mình với???mình cũng vừa xóa hết driver cũ để thiết lập lại nhưng khi cắm usb vào thì không tìm thấy dcom ở đâu để thiết lập lại nữa... bạn cắm sang máy khác test thử xem , có thể máy của bác bị hỏng cổng usb

Các chủ đề có liên quan khác