p3_k3o_1002

Đọc Cái Này Trước Nhé .Mất Công Lại Chém Mình
Mục Đích: Bài Viết Này Nhằm Đáp Ứng Theo Yêu Cầu Của Một Số Fan Yêu Thích Sử Dụng Potodex Proshow Đễ Tạo Những Video Trình Diễn Cho Riêng Mình.
Đối Tượng: Dành Cho Tất Cả các bạn Chưa Có Kinh Nghiệm hay Muốn Có Thêm Kinh Nghiệm Và Chia Sẽ Kinh Nghiệm Trong Việc Khai Thác Các Chức Năng Của Proshow.
Resources: Nguồn Sẻ Do Mình Sưu Tầm hay Tự Làm (80% là video)[Xem video cho dễ hiễu ], Sau Đó Biên Soạn, Phân Loại. Cuối Cùng Là Post Vào Từng Chuyên Mục Riêng Bên Dưới.
Chú Ý: Vì Đây Là Topic Tổng Hợp: các bạn Có Thể Đặt Câu Hỏi Về Một Vấn Đề Nào Đó. Mà Trong Quá Trình Sử Dụng Proshow các bạn Gặp Phải (Có Hình Càng Tốt).Các Thành Viên Khác Xem Bài Viết Này Có Nhiệm Vụ Ai Biết Thì Giải Đáp Dùm hay Mình Sẻ Giải Đáp, Sau Đó Nếu Trong Các Chuyên Mục Trên Bài Biết Chưa Có Giải Đáp Vấn Đề Đã Nêu Mình Sẻ Thêm Vào. (Lý Do Để Topic Đc Hoàn Thiện Hơn).
Vì Chưa Có Thời Gian Nên Mình Tạo Topic Này Trước Và Sẻ Update Hướng Dẫn Sau Mong các bạn Thông Cảm.

Vì Bài Viết Còn Sơ Khai Nên Bạn Nào Thấy [gà] Thì Đừng Nên Xem.

Hướng Dẫn Về Cài Đặt ProShow [gold/producer, Style, Fons V...V.. [1 video]

Hướng Dẫn Cài Đặt Proshow Producer [Chuẩn Không Cần Chỉnh]

Hướng Dẫn Về Giao Diện Và Chức Năng Của Menu ,Phím Tắt V..V...(Update ...)

Đang update

Hướng Dẫn Sử Dụng Bằng Video[4 video]

Hướng dẫn làm clip bằng proshow producer

Hướng dẫn đồng bộ thời (gian) gian Proshow producer

Hướng dẫn sửa video bị xoay 90 độ bằng proshow producer

Hướng dẫn làm text intro bằng Proshow producer

Hướng Dẫn Sử Dụng Bằng Hình Ảnh Kèm Text

Đang update

Mục Download

Đang Update

Chuyên Mục Khác Sẻ Thêm Sau...

Thêm một website cho các bạn tãi về máy hình chất lượng cao nhé

magaret_d

bạn có biết làm hiệu ứng karaoke effect không? đứa bạn mình nó làm clip chạy chữ bài hát luôn mà mình chưa kịp hỏi nó thì nó đi học xa mất. Nếu bạn biết hay có phần mềm nào làm được thì bạn chỉ giúp mình với THKS nhiều

ngocanh_2311

các bạn Cứ Yên Tâm Đây Sẽ Là 1 Topic Chất Lượng [Cho Mình Time Nhé]

......Thanks Tất Cả Các Bạn

hongha912

vậy thì hay quá.mà bạn có thể cho mình xin nick yahoo được không. mình rất KẾT những cái như thế này nhưng không biết nhiều lắm.mình muốn học hỏi ở bạn nhiều hơn nữa nhưng đợi bạn lên room thì khó gặp được.mong các bạn trên zoom giúp đỡ nhiều hơn nữa.

Mình Không Thường Xuyên Onl.... Nhưng Bạn Phần mềm qua yahoo, SMS sẽ Vào ĐTDĐ Của Mình.

Yahoo: quyttht

Cám Ơn Bạn!!