Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By yuna_moon
#326191 Mình vào mấy trang download phim như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! chẳng hạn để download phim. Mình dùng IDM 5.19 download rất nhanh nhưng chỉ đến được 99.99% là dừng lại tất. Mình tìm hiểu trên mạng và sửa vào option---> connection; nhưng vẫn không được. Vậy là do phần mền hay là do trang web.

Mong các bạn chỉ cho mình cách khắc phục cái lỗi quỷ quái này với.

Thanks!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyenthuy_2603
#326343 do máy chủ thôi bạn, mình hay gặp nhất trên trang ebook.edu.vn
Blog Tâm sự:
  • Tôi yêu bạn trai nhưng cũng có cảm tình với đồng nghiệp kém tuổi | 03:05 ...
  • Sếp nói nếu yêu ông ấy tôi sẽ có nhiều thứ | 04:05 ...
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Yêu anh 2 năm vẫn không biết anh đã lấy vợ chưa | 03:05 ...
  • Tôi bị mẹ đối xử như kẻ thù | 03:05 ...
  • Tôi yêu người khác nhưng không muốn đem lại đau khổ cho vợ | 03:05 ...
By Baran
#326345 Mình không dùng gì để tăng tốc mạng đâu các bạn à. Có cách nào để sửa lỗi đó không vây? Hôm qua mình download bộ phim 7 tập, tất cả đều 99.99% và không làm được gì nữa.
By Destan
#326380 duylong2091 Mình không dùng gì để tăng tốc mạng đâu các bạn à. Có cách nào để sửa lỗi đó không vây? Hôm qua mình download bộ phim 7 tập, tất cả đều 99.99% và không làm được gì nữa. bạn thử cài lại idm xem, vì sever không liên quan tới cái này
By dang_hongky
#326381 Đây là cuộc chiến giữa các trang Web với IDM một bên thì muốn hạn chế băng thông tải mở cho các Free User một bên thì hỗ trợ tối đa cho người dùng IDM .

Nếu vẫn muốn dùng phiên bản giờ thì khi download ở những trang nào có tình trạng như vậy thì bạn chịu khó vào mục OPTIONS sau đó vào phần max connection number chuyển từ 8 thành 1 rồi tải file bạn cần(kông khuyến khích)
By thiquocduy
#326385 Nhấn pause rồi chạy lại xem sao ...
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online