Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By vobangtram_tramsieudep
#326187 Em học xây dựng mới mua 1 con HP cài WIN7 (64bit)nhưng sao Sap 2000 phiên bản 7.42 em cài vào không dc (không phải không biết cài đâu nha ) Cr-ack không ra.Mọi người ai biết cứu em với...em không muốn bỏ windows 7.thank tất cả người nhiều.Bằng cách nào cũng dc cài cho dc cái Sap2000 là ok.Mong tin tất cả người

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyenchithanh25
#326391 giải KẾT đơn giản là windows 64 bit chạy được ít ứng dụng bạn à bạn hãy cài lại windows 7 32 bit nhé key bản quyển ghi trên thân máy bạn đó nên thoải mái đi ra ngoài hàng mua đĩa về cài lại

sap 2000 không chơi được trên 64 bit
Blog Tâm sự:
  • Hai vợ chồng cùng thất nghiệp sau khi tôi sinh con | 10:05 ...
  • Cô gái tôi yêu nói có thể vì tiền mà đi khách | 11:05 ...
  • Bị ghẻ lạnh sau khi tôi trao cái ngàn vàng cho anh | 12:05 ...
  • 3 lần sinh con là 3 lần chồng ngoại tình | 11:05 ...
  • Tôi quá mệt mỏi vì suốt ngày phải dối vợ về người tình trong bóng tối | 11:05 ...
  • Yêu 6 năm, anh bỏ tôi để đến với người con gái khác | 01:05 ...
By tthiendia_anhhung
#326392 daicahanoi giải KẾT đơn giản là windows 64 bit chạy được ít ứng dụng bạn à bạn hãy cài lại windows 7 32 bit nhé key bản quyển ghi trên thân máy bạn đó nên thoải mái đi ra ngoài hàng mua đĩa về cài lại

sap 2000 không chơi được trên 64 bit Nói thế cũng như xui em cài lai windows ah
By g5boytk1993
#326393 uhm, có nhiều phần mềm chưa tương KẾT với windows 7. Mình cũng thường xuyên bị như vậy, có nhiều phần mềm chỉ tương KẾT với windows XP, vista, nên sau thời (gian) gian dùng win7 mình phải xuống cấp windows XP, rõ chán
By keokeohaha
#326405 VirusBNG Có cách b ơi,mình vừa cài xong,copy chọn vẹn phần cài ra rồi paste đè lên là okie Bạn có thể nói rõ hơn tí được không? Mình có nghe ai nói rằng các phiên bản mới của Sap vừa chạy được trên win7 rồi
By tidius2625
#326408 mình cung thế .minh thử với etap rồi nó cũng bị lỗi 17 j đấy,chán ghê

có ai biết giúp mình với
Kết nối đề xuất: