kawaii_4me

Mọi người cho hỏi sao từ khi em xài Yahoo 11 thì không đôỉ dc avatar nưã ạ? e cũng cài lại máy nhiều lần rồi vẫn không đổi dc avatar cứ mỗi lần đổi phải nhờ ng` khác log nick vào... có ai biết tại sao không vui lòng chỉ giúp e nhé e Thank nhiều

P/S: không BIẾT NÊN POST CÁI NÀY VÀO ĐÂU, MOD THẤY NƠI NÀO HỢP THÌ MOVE HỘ EM NHÉ

o0petrangiu0o

Louis C Mọi người cho hỏi sao từ khi em xài Yahoo 11 thì không đôỉ dc avatar nưã ạ? e cũng cài lại máy nhiều lần rồi vẫn không đổi dc avatar cứ mỗi lần đổi phải nhờ ng` khác log nick vào... có ai biết tại sao không vui lòng chỉ giúp e nhé e Thank nhiều

P/S: không BIẾT NÊN POST CÁI NÀY VÀO ĐÂU, MOD THẤY NƠI NÀO HỢP THÌ MOVE HỘ EM NHÉ Vậy bạn phải down lại bản Yahoo mới thử xem, khả năng là bản Yahoo bạn đang dùng bị lỗi rồi

shady_1994

Xem lại phần cài đặt có bị lỗi không, hay khi cài avatar xong out ra rồi vào lại, nếu không được nữa thì gỡ yahoo ra cài lại là xong!!!!

ntt12686

Xem lại phần cài đặt có bị lỗi không, hay khi cài avatar xong out ra rồi vào lại, nếu không được nữa thì gỡ yahoo ra cài lại là xong!!!!

Các chủ đề có liên quan khác