Eanrin

Mình vào youtube.com thì ok, nhưng click vào 1 video bất kì thì không xem dc & báo lỗi thế này :

Search 1 từ khóa bất kì vẫn báo lỗi này.

Tuy nhiên, nếu 1 trang web bất kì có khung video Youtube thì lại xem dc, ví dụ :

Nhưng khi nhấn vào nút " XEM TRÊN YOUTUBE " thì báo lỗi như hình 1.

Xem 1 video trong vô số video của 1 tài khoản bất kì trên youtube cũng xem dc, thế mới lạ. Xin hỏi các bạn lỗi này chữa thế nào ? Mình vào trang clip.dj hay ytinstant.com để xem youtube 1 cách gián tiếp vẫn xem dc :

Đã xoá tất cả cookie & thử cả 3 trình duyệt IE, FF, GG Chrome vẫn dính lỗi này.

minhtran0397

Ca này lần đầu tiên gặp , bạn có login vào bằng account Youtube ko, nếu có thì thử logout ra xem sao. hay nếu có dùng Anti virus thì xem nó có block chuyện truy xuất vào trang youtube ko

angel15vn

Dương Tuấn Ca này lần đầu tiên gặp , bạn có login vào bằng account Youtube ko, nếu có thì thử logout ra xem sao. hay nếu có dùng Anti virus thì xem nó có block chuyện truy xuất vào trang youtube không Thank bạn,

Trước h mình toàn xem chùa, có biết đăng kí account gì đâu. Mình thử tắt Avira vẫn không dc. Tháng trước cũng gặp lỗi này nhưng 2 ngày sau tự nhiên nó hết, bây h thì bị dài dài luôn

Mình tính cài lại windows 7, nhưng thôi ( hôm bữa cài mất 150k vì mình gà IT), xem gián tiếp bằng trang web clip.dj hay ytinstant.com cũng ổn.

Bây h ai đưa link youtube.com là không xem dc, phải paste link wa clip.dj mới xem dc, 2` thật, khá bất tiện

P/S : Mấy thằng bạn của mình nói chắc Laptop của mình thiếu Adobe Flash Player, nhưng mình thấy vô lý, tại sao trang chủ không cho xem mà nơi khác lại xem dc nhỉ.

Chặn IP thì cũng không phải, vì mình thử xài Internet VNPT ở Vũng Tàu (mình trọ học) & Sài Gòn ( VietTel) là nhà mình vẫn báo lỗi này.

hoalanhe2005

Mình thấy lỗi này cũng vô lí quá, tự dưng lại không xem được Youtube, mình đang nghi ngờ là có soft gì nó block lại thôi

Các chủ đề có liên quan khác