kjbum_hat

nhờ anh em xem hổ em hình này với nếu tải từng mục thì được khi tải cả một thư mục thì không được

Derek

hung9095 nhờ anh em xem hổ em hình này với nếu tải từng mục thì được khi tải cả một thư mục thì không được ạch, làm j` có hình nảo hở bạn @@

sao không upload hình lên dược nhỉ

---------- Bài thêm lúc 16:44 ---------- Bài trước là lúc 16:43 ----------

chỉ em cách up hình lên với em up mãi mà không được

nuyenchi

hung9095 sao không upload hình lên dược nhỉ

---------- Bài thêm lúc 16:44 ---------- Bài trước là lúc 16:43 ----------

chỉ em cách up hình lên với em up mãi mà không được Bạn vào upanh.com rồi up lên đây. Nếu MF down không được thì bạn thử xóa cookies, down bằng trình duyệt khác, reset modem hay tải lại vào lúc khác.

thanhtrung_toan

---------- Bài thêm lúc 16:58 ---------- Bài trước là lúc 16:52 ----------

---------- Bài thêm lúc 16:48 ---------- Bài trước là lúc 16:58 ----------

được rồi anh em xem dùm di khi tải nó chỉ đứng im như vậy không load được trước không bị như vậy

---------- Bài thêm lúc 17:00 ---------- Bài trước là lúc 16:48 ----------

anhthaovu

Bạn f5 lại hay đổi trình duyệt khác, mình cũng hay bị như vậy, thông thường lỗi là do đường truyền yếu

dragonkomoddo

tại bạn làm biếng thui, dùng google chrom đi nó tải mạnh lắm cũng gần ngon như IDM vậy

cobehayquay246

hung9095

---------- Bài thêm lúc 16:58 ---------- Bài trước là lúc 16:52 ----------

---------- Bài thêm lúc 16:48 ---------- Bài trước là lúc 16:58 ----------

được rồi anh em xem dùm di khi tải nó chỉ đứng im như vậy không load được trước không bị như vậy

---------- Bài thêm lúc 17:00 ---------- Bài trước là lúc 16:48 ----------

Chuyển qua IE là chạy ngon lành

Gairbhith

mình đổi qua tất cả rùi IE va google chrom và firefox cũng không được đâu không biết bị sao nữa

hung9095 mình đổi qua tất cả rùi IE va google chrom và firefox cũng không được đâu không biết bị sao nữa bạn thử xóa cookie rồi vào lại xem. tốt nhất down trên mf bạn nên dùng trình get link Thuần Việt này, vừa dễ vừa tiện

còn đây, nếu không vào được trang mf đó, mình lụm từng link cho bạn luôn

Các chủ đề có liên quan khác