anh_bom

Bác nào chặn được cái auto update của BKAV Pro em thanks liền, bố nó, cứ lên mạng tý là bắt update

Audwine

Thì bác cứ update 1 lần đi, lần sau nó không hỏi nữa đâu. Còn nếu bác vừa update rùi mà nó còn đồi tiếp thì một là phần mềm của bác bị lỗi, hay là bác cài đặt thời (gian) gian auto update quá nhanh.

Giải quyết: bác cài lại, hay thay bằng phần mềm khác

Nếu bác có ý kiến gì thì hỏi rõ ràng 1 tí cho em dễ trả lời nha

tiennampr0 Thì bác cứ update 1 lần đi, lần sau nó không hỏi nữa đâu. Còn nếu bác vừa update rùi mà nó còn đồi tiếp thì một là phần mềm của bác bị lỗi, hay là bác cài đặt thời (gian) gian auto update quá nhanh.

Giải quyết: bác cài lại, hay thay bằng phần mềm khác

Nếu bác có ý kiến gì thì hỏi rõ ràng 1 tí cho em dễ trả lời nha Bày hài vãi, tớ update rồi cậu ạ, lạ ở chỗ, chạy update chưa xong mất luôn cái cửa sổ điên vãi ra

K bao giờ dùng soft khác

Hartmann

mikadosidibee Bày hài vãi, tớ update rồi cậu ạ, lạ ở chỗ, chạy update chưa xong mất luôn cái cửa sổ điên vãi ra

K bao giờ dùng soft khác Người ta có lòng trả lời mà thái độ như thế thì bác cứ từ từ giải quyết nhé

---------- Bài thêm lúc 15:01 ---------- Bài trước là lúc 14:56 ----------

Hỏi bên BKAV support ấy

thằng ngu này xài bản lậu thì hiện update được 1 tý là mất của sổ update ngay.dùng free thì thế thôi,la ó cái *** gì

andyduong_1989

hieu04 thằng ngu này xài bản lậu thì hiện update được 1 tý là mất của sổ update ngay.dùng free thì thế thôi,la ó cái *** gì bản Cr-ack cậu ạ, by tùng hacker

hotboy_kinhthi

chodomyeu sao bạn dùng Bkav làm chi ??? Cái của đó chỉ phá máy thôi BK tốt mà, đứng top thế giới đấy, hìnhcoi nhưthứ 2 nên mình mới gỡ Avira

Anh em vào chơi trò này cho vui

Hardy

ờ,Cr-ack của thằng tùng nhưng chạy *** đâu được,ảo thôi à.

chưa có hacker nào dám Cr-ack bkav nhỉ,không bít vì không có hứng hay k Cr-ack được.

đề nghị các hacker lên tiếng

nic_1176

hieu04 ờ,Cr-ack của thằng tùng nhưng chạy *** đâu được,ảo thôi à.

chưa có hacker nào dám Cr-ack bkav nhỉ,không bít vì không có hứng hay k Cr-ack được.

đề nghị các hacker lên tiếng .

dùng được, lão thử mà xem LINK :

hongquan842001

Cr-ack cho xài chứ cập nhật không được, không có khả năng tự bảo vệ, virus quất 1 phát là đi ngay

Maro

vnz870152 Cr-ack cho xài chứ cập nhật không được, không có khả năng tự bảo vệ, virus quất 1 phát là đi ngay ???, thế nó tạo Cr-ack làm gì ,

hoalanhe2005

Cr-ack cũng có nhiều loại, chưa có Hacker Pro nào thèm Cr-ack BKAV, chỉ có mấy tay mơ tập Cr-ack thôi

Nó tạo Cr-ack ra để lừa thiên hạ, tăng lượng truy cập, quảng cáo kiếm tiền...

Aditeya

Đâu,mình dùng thử rồi.Cr-ack chẳng qua là nó không hiện lên cái trang bắt đăng ký bản quyền thôi,chứ update thì còn mơ

không biết chả thèm Cr-ack hay chẳng Cr-ack nổi mà chả thấy hacker nào mở mồm ra tay cả

Bkav cũng prồ đấy chứ nhỉ.khâm phục

mikadosidibee Bày hài vãi, tớ update rồi cậu ạ, lạ ở chỗ, chạy update chưa xong mất luôn cái cửa sổ điên vãi ra

K bao giờ dùng soft khác vãi hàng câu nói

tranvothanhtam

ui giời, dùng luôn bitdefender cho nó nuột, xài bkav làm quái j, thỉnh thoảng vẫn báo virus ảo, nhưng có diệt được con quái nào đâu.

Nếu không dùng soft khác thì bỏ tiền ra xài cho nó VIP, sao phải xoắn

gifts_for_nemo

tiennampr0 ui giời, dùng luôn bitdefender cho nó nuột, xài bkav làm quái j, thỉnh thoảng vẫn báo virus ảo, nhưng có diệt được con quái nào đâu.

Nếu không dùng soft khác thì bỏ tiền ra xài cho nó VIP, sao phải xoắn bao nhiêu nhỉ 1 năm/300k hay 1 tháng 300k nhờ, k có tiền

Bay về dùng AVIRA mẹ đi thôi

Rawiella

Avast đi cậu.nhẹ,tốt,lại free.

từ khi sinh ra đến giờ cày em này mà chẳng thấy em virut nào mò đến.

hieu04 Avast đi cậu.nhẹ,tốt,lại free.

từ khi sinh ra đến giờ cày em này mà chẳng thấy em virut nào mò đến. cho cái link bác ơi, tìm nhọc

Các chủ đề có liên quan khác