Số là em mới cài office 2010 được một tháng rồi, ban đầu sau khi Cr-ack xong thì nó chạy cũng êm lắm, nhưng tự dưng mấy hôm nay khi khởi động office thì nó hiện hộp thoại thông báo là: "This copy of microsoft office is not activated", rồi nó cũng yêu cầu nhập product key. Mấy pro có ai có product key của office 2010 thì cho em xin với.

tranhientram

Cr-ack xong bạn có Update không vậy!

Nếu nó đòi key thì Cr-ack tiếp.

Chọn cách Cr-ack Offline xem sao!

Faerrleah

Em cài cái office đó thông qua đĩa, trong đĩa nó chỉ cách Cr-ack thông qua những bước cài đặt thôi chứ không phải là file Cr-ack. Ở trong đĩa nó cũng dặn là không được update. Mấy pro có cách nào ko?

mailanng613

đó là do lúc bạn Cr-ack. không phải cách làm sai mà do HDH nó không hiểu nhưng vẫn Cr-ack được thành công.

bạn cài lại máy và cài lại office và Cr-ack 1 lần nữa xem nào.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R xin tài liệu Competition in product variety: Theory and evidence Sinh viên chia sẻ 2
T Mình xin hỏi là cái ds bình là dạng toán gì vậy? Khoa học kỹ thuật 1
T Xin link tải tài liệu Phương trình trường Einstein Tài liệu chưa phân loại 1
N Ad tải hộ tài liệu Chữ Nôm Và Tinh Thần Dân Tộc - Nguyễn Hữu Vinh với ạ, em thấy trên trang mình có up ạ. Em xin chân thành cảm ơn ạ. Khởi đầu 1
D Nghiên cứu một số chỉ tiêu sinh sản trên đàn chuột nhắt trắng giống Swiss nuôi tại Viện kiểm định Quốc gia vắc xin và sinh phẩm y tế Nông Lâm Thủy sản 0
R Nhờ các bác dow giúp em một vài tài liệu trên 123.doc. Em xin cảm ơn trước ạ Sinh viên chia sẻ 1
T cho em xin link tải tài liệu Kiểu người cô đơn, Nguyễn Ngọc Tư ạ Khởi đầu 1
N Thân gửi các bác đồng nghiệp ngành tuyển khoáng.Các A/C nào có bản cad liên quan đến tuyển nổi chì kẽm cho em xin với ạ.Thanks al Sinh viên chia sẻ 1
V Mọi người có thể cho em xin mô phỏng của 4-ASK qua kênh AWGN với ạ? Khoa học kỹ thuật 0
L Mọi người ai có bài về luận văn thạc sĩ về quyết định mua bia hay bài này cho em xin với ạ. Cảm ơn mn trước ❤️ Sinh viên chia sẻ 2

Các chủ đề có liên quan khác