Mabsant

Hi tất cả người,

Chắc bà con ai cũng biết Kaspersky là phần mềm diệt virus “hot” nhất thế giới và bảo vệ gần như trả hảo cho em PC yêu quý của tụi mình, nhưng bất phải ai cũng có thời cơ được sở có phần mêm này vì muốn sử dụng phải trả phí (nghe đồn là 200k/năm), mà giao diện hồi xưa đến giờ là tiếng Anh nữa nên đôi khi hơi khó hiểu và cũng bất sử dụng được hết các tiện ích và tiềm năng nhỉ ?

Giờ thì khỏi lo rồi vì có một tin dzui mới bị…rò rỉ là Kaspersky vừa chính thức tung ra phiên bản Tiếng Việt 100% rất dễ sử dụng, diệt virus cực gọn và hiệu quả. Còn cái này mới đúng tin khủng luôn nè, đánh dấu sự ra mắt lần này Kaspersky sẽ tặng chargeless 100.000 bản quyền Kaspersky Anti-virus 6 tháng cho những ai download phiên bản Tiếng Việt này tại

Nghe đồn hấp dẫn quá, vì bất dễ gì có thời cơ sử dụng hàng bản quyền (không *****) chargeless tới bến như thế đâu ^^

Nhanh tay lên nào bà kon ơi, 100 000 key nghe nhiều vậy mà…hổng có nhiều so với lượng fan hâm mộ của phần mềm diệt virus cực đỉnh kaspersky này đâu nghen!

fan_tctuvan

Mình đăng ký xong rồi, Kaspersky nó gởi về cái email xin vui lòng chờ kết quả... Mà bất biết khi nào có kết quả luôn.

Eoforwic

Đăng kí liền 4,5 cái mail mà mới nó bảo vui lòng chờ. Không biết bác nào có chưa Share cho em với. Cái key em đang dùng 40 ngày nữa hết hạn rồi.

Stanwik

Quote:

Được gửi bởi chicky007

cóa ai bít cách nào để xin key ko,down về rồi mà không bít lấy

up lên cho ae cách lấy key nè

Thời gian

Chương trình đầu từ 0h00 ngày 16/7/2009 – 24h00 ngày 16/8/2009.

Cách thức tham gia

- Từ trang chủ website

, Bạn hãy bang vào banderole “Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky lab Tiếng Việt”.

- Bạn nhấn vào link “Đăng kí tham gia (nhà) trúng thưởng tại đây” (Link:

).

- Bạn hãy điền vào mẫu đăng kí tham gia (nhà) nhận Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng. Sau khi đăng ký và điền đầy đủ thông tin trong mẫu đăng kí của Kaspersky, bạn hãy nhấn Đăng ký và bang vào download Kaspersky giao diện Tiếng Việt mới.

- Tất cả các email đăng ký nhận bản quyền Kaspersky Antivirus miễn phí sẽ được website ghi nhận, cuối mỗi ngày chúng tui sẽ chọn ra 3,300 khách hàng may mắn nhất từ số lượng email vừa đăng kí để nhận Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng.

- Sau 3 ngày, Kaspersky sẽ gửi một email đến những khách hàng may mắn để thông báo về chuyện trúng thưởng từ chương trình và ngựa kích hoạt Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng.

Chago

Tui đăng ký 10 email ngay trước ngày Triển lãm và số phận đều tương tự nhau: Chờ.........

Có lẽ anh em bất nên tốn nhiều thì giờ cho cái kiểu quảng cáo rẻ trước này. Những trang như Bitdefender, NAV... Synmantec khi đăng ký là chúng gởi key liền ngay chứ hổng có ba trợn như thằng Nam trường sơn này đâu.

Birkhed

có lẽ do bạn không may mắn,chương trình lơn như vậy,có mấy cái key chẳng lẽ đi lừa đảo để mất uy tín ah

vinhvinh

Quote:

Được gửi bởi chanwadiah

có lẽ do bạn không may mắn,chương trình lơn như vậy,có mấy cái key chẳng lẽ đi lừa đảo để mất uy tín ah

Mình đăng ký bất phải chỉ vì cái key. Vì công ty mình mua License Antivirus đến 3 years lận. Chủ yếu là mình xem thử giữa lời nói và chuyện làm có tương tự nhau bất thôi. Bạn bè cả chục đứa mỗi đứa cũng 5-7 lần Register nhưng đều bất thành cả. Hôm tham gia triển lãm thấy cái Poster quảng cáo của NTS thì nó vội bỏ xuống dưới chân ngay mà không thèm đọc. Chứ vừa biết lên Google mà lại chẳng biết tìm 1 cái key cho riêng mình sao ?

Stanhop

Ờ thì khuyến mại lớn quá nên chỉ có 100.000 key thôi, nhưng tiếc là bạn không máy mắn.
Oài đi đâu chả thế, mua hàng dc cái thẻ cào, cào cả chục cái mà chả trúng cái nào sất.

Dilwyn

Em mới trúng được 2 key mà bất bíêt kích hoạt làm sao, pác nào giúp giùm em?

vovaan

bạn xài hết bản aisle đi rùi hãy xài key,mình đăng kí rồi h vẫn còn đang chờ

Stevenson

sáng nay vừa analysis mail xong thì nhận dc cái này
Kính gửi quý khách hàng may mắn,

Lời đầu tiên NTS Group – Đại diện thương hiệu và hỗ trợ kỷ thuật Kaspersky Lab - xin gửi đến bạn lời chúc sức khỏe và lời Thank chân thành nhất vì sự ủng hộ và quan tâm của bạn đến Kaspersky Lab. Sự ủng hộ của bạn là lý do để Kaspersky Lab được bình chọn là Phần mềm diệt virus tốt nhất Việt Nam năm 2008 do chuyên gia (nhà) bình chọn (CIO&CEO Awards) và Phần mềm diệt virus được ưu chuộng nhất Việt Nam năm 2009 do tạp chí PC World bình chọn. Để Thank khách hàng, NTS Group vừa thực hiện chương trình ra mắt phiên bản Kaspersky Lab Tiếng Việt “Sẵn sàng cho hàng triệu lượt download Kaspersky Lab Tiếng Việt”.

Bạn là khách hàng vừa đăng ký rút thăm may mắn để nhận bản quyền 6 tháng Kaspersky Anti-virus. Và hôm nay Kaspersky xin trân trọng thông báo: Bạn vừa là một trong 100,000 người may mắn nhất tham gia (nhà) download Kaspersky Tiếng việt tại website [Chỉ những thành viên vừa đăng ký và kích hoạt mới có thể thấy liên kết. ] và là chủ sở có Kaspersky Anti-virus bản quyền 6 tháng từ chương trình này.

Dưới đây là đoạn ngựa kích hoạt:

Bạn hãy dùng đoạn ngựa kích hoạt này để yên tâm sử dụng Kaspersky Anti – virus bản quyền 100% an toàn bạn nhé!

Hi vọng bạn sẽ luôn luôn ủng hộ Kaspersky trong những thời (gian) gian sắp tới vì một môi trường InternetKết nối an toàn bất còn virus.

Hãy giới thiệu chương trình này đến các bạn bè của bạn để họ cũng có thời cơ chung niềm vui với bạn!

Công ty Cổ phần Phân phối Nam Trường Sơn
10/8 Trần Nhật Duật, Phường Tân Định, Quận 1, Tp.HCM
ĐT: (08) 38480880 Fax: (08) 38480899

Botulf

Ôi đợi dài cổ chả được cái Key nào. Mấy lần xin key ở trang Web nước ngoài. Đăng kí cái là gần như ngay lập tức nhận được Mail luôn.

Quote:

Được gửi bởi AkTv

Em mới trúng được 2 key mà bất bíêt kích hoạt làm sao, pác nào giúp giùm em?

Bác vào trang của nó mà xem :

blackhat_hook

haha... nhảm mới tham gia (nhà) mấy chương trình kiểu này.
Cứ AVG - AVIRA - comodo mà chargeless mà chơi cho phẻ hơi đâu ma lo xa thế. Phải như kiểu tụi nước ngoài mới đáng chơi reg xong cái có ngay, còn hết sẽ thông báo hết liền.

Egerton

Quote:

Được gửi bởi khucthuydu

haha... nhảm mới tham gia (nhà) mấy chương trình kiểu này.

Cứ AVG - AVIRA - comodo mà chargeless mà chơi cho phẻ hơi đâu ma lo xa thế. Phải như kiểu tụi nước ngoài mới đáng chơi reg xong cái có ngay, còn hết sẽ thông báo hết liền.

Chẳng phải tự nhiên mà KAS trở thành chương trình diệt virus hiệu quả nhất trên Thế Giới hiện nay ! Cái gì nó cũng có cái giá của nó !

Ở nước ngoài, bỏ 20$ mua bản quyền 1 software chẳng là gì đối với họ, ví như cách người ta nói Bill Gate nếu thấy 100$ rơi trên đất cũg chẳg bùn nhặt lên dù chỉ tốn 1s, bởi 1s ông ta có thể kiếm được gấp 10 lần như thế !!! Do đó không có mấy người ham hố ngồi canh me những chương trình khuyến mãi như thế. Thử tưởg tượg nếu VN cũng áp dụg cách thức như thế thì thời cơ của bạn sẽ là bao nhiêu khi VN có hơn 3tr thuê bao interner (chưa tính số người dùng trên 1 thuê bao) và tất cả đều thix xài chargeless ? --> thời cơ sẽ <0.001% và nghẽn mạng là điều không tránh khỏi(ngay cả với cách thức trên mà nhìu người vừa phàn nàn không down được vì liên tục bị nghẽn mạng)...

Ko thể cái gi cũng đem ss với nhau được, mỗi cái có 1 trả cảnh, 1 vi thế khác nhau mà cần có những cách giải quyết vấn đề khác nhau.

Quote:

Được gửi bởi chanhmanly

Chẳng phải tự nhiên mà KAS trở thành chương trình diệt virus hiệu quả nhất trên Thế Giới hiện nay ! Cái gì nó cũng có cái giá của nó !

Ở nước ngoài, bỏ 20$ mua bản quyền 1 software chẳng là gì đối với họ, ví như cách người ta nói Bill Gate nếu thấy 100$ rơi trên đất cũg chẳg bùn nhặt lên dù chỉ tốn 1s, bởi 1s ông ta có thể kiếm được gấp 10 lần như thế !!! Do đó không có mấy người ham hố ngồi canh me những chương trình khuyến mãi như thế. Thử tưởg tượg nếu VN cũng áp dụg cách thức như thế thì thời cơ của bạn sẽ là bao nhiêu khi VN có hơn 3tr thuê bao interner (chưa tính số người dùng trên 1 thuê bao) và tất cả đều thix xài chargeless ? --> thời cơ sẽ <0.001% và nghẽn mạng là điều không tránh khỏi(ngay cả với cách thức trên mà nhìu người vừa phàn nàn không down được vì liên tục bị nghẽn mạng)...

Ko thể cái gi cũng đem ss với nhau được, mỗi cái có 1 trả cảnh, 1 vi thế khác nhau mà cần có những cách giải quyết vấn đề khác nhau.

bác này nói cg đúng nhưng mà trước h wen xài đồ ***** rồi,giờ phải bó trước ra cg thấy tiếc tiếc,thôi kì này dc key nào thì mừng còn không thì thôi,cg không ham hố nữa

Lennox

mình thấy chương trình náy hay chứ,nó khuyến khích người tiêu dùng xài phần mềm có bản quyền,chứ dân mình toàn xài đồ lậu+hàng ***** thì làm sao mà khá lân dc chứ

Culbart

chà thông tin này cũ rùi mah ,, dạo này ra sản phẩm mới tụi KAS khuyến mãi lớn thật .. màh sao mình đăng kí hoài mà chỉ thấy toàn là Thank hok trời

Barra

Mình reg một cái được ngay. Nhưng phải chờ 3 ngày mới có kết quả thì đúng là hơi bất tiện

Các chủ đề có liên quan khác