Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By tieucntt_tieucntt
#313989 Tình hình là trước mình dùng IDM, mỗi khi bật trang nhạc hay film thì nó hay hiện lên dòng "download with IDM" ở góc bên phải màn hình. Nhưng tự dưng không hiểu sao giờ không hiện lên dòng đó nữa mà thay vào đó nó tự nhận download luôn, và chỉ có thể down về máy chứ không nghe online được. Ai biết cái này chỉ cho mình cách để nó hiện lên cái dòng "download with IDM" như hồi trước với?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tapu_kute123
#314053 tui nhat qua cai nay de tu mo nhe xai ban tieng viet di de xai
Blog Tâm sự:
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Tôi day dứt vì tình cảm dành cho hai người con gái | 02:05 ...
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Anh rời bỏ khi tôi ở đường cùng | 04:05 ...
  • Tôi bị mẹ đối xử như kẻ thù | 03:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
By 92_90
#314054 Bạn có thể coi chỉ dẫn để fix ở đây.

Nếu thấy rắc rối quá thì cách đơn giản hơn là bạn download bản IDM mới nhất về IDM 6 đó là được.

Chúc vui !

hoangtrongminhdu tui nhat qua cai nay de tu mo nhe xai ban tieng viet di de xai Rìu sắt đây hả trời. viết bài hok dấu mà đòi dùng bản tiếng Việt mới ghê chứ.

VNZ dạo này tụi nhỏ nó spam quá chừng !
By Gia_Khoa
#314055 Mở IDM lên vào Opitions:

Th1: nếu ở bảng General ở mục"Use advanced Brown integations có đánh dấu "tick". --> Chọn bỏ dấu tick--> khởi động lại máy, hay IDM xem.

Th2: nếu ở bảng General ở mục"Use advanced Brown integations không có đánh dấu "tick". --> Chọn dấu tick--> khởi động lại máy, hay IDM xem.

còn nếu không muốn tự down hay hiện mục down thì ở mục " Capture dowload....brownsers" bỏ chọn trình duyệt mà mình nghe nhạc, hay xem phim là được.
By lovely_chocolate_19962008
#314057 mình để ý là dù xóa phần file styles ở tại mục oftions thì nó sẽ mất đi phần download luôn nhưng cái bảng download with audio hay video thì vẫn hiện lên. bạn thử cách đấy coi.
By daophuc1982
#314069 Thuốc đặc trị đây bạn ơi

Bạn đang dùng FireFox đúng không ?

cái này do lỗi add-ons của nó. bạn vào Tools > Add-ons của FF.

Trong tab Extensions bạn nhìn thấy có IDM CC, bạn uninstall nó đi, sau đó vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! và nhìn Add-ons có tên IDM CC, add to firefox là được.

Nhớ restart FF nhé!
By ophuongdo_haythathuchoanh_9x
#314070 bạn ơi sao tớ add-on không được.nó hiện ra cái gì ý.hĩ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online