zznganzz2002

Máy mình dùng win7 32 bit, bản pro. khi sử dụng riêng md9 (từ điển lạc việt) và math type thì không sao. tuy nhiên, nếu sử dụng hai phần mềm này cùng một lúc, sẽ có hiện tượng khi đánh công thức toán, công thức sẽ không hiển thị khi mình đánh.

Mình nghĩ đây là lỗi phong của math type, và có xung đột giữa math và md9.

các bạn vừa có cách khắc phục lỗi này chưa? chỉ dẫn mình với. Thanks trước!.

voungvan

quanghoc17 Máy mình dùng win7 32 bit, bản pro. khi sử dụng riêng md9 (từ điển lạc việt) và math type thì không sao. tuy nhiên, nếu sử dụng hai phần mềm này cùng một lúc, sẽ có hiện tượng khi đánh công thức toán, công thức sẽ không hiển thị khi mình đánh.

Mình nghĩ đây là lỗi phong của math type, và có xung đột giữa math và md9.

các bạn vừa có cách khắc phục lỗi này chưa? chỉ dẫn mình với. Thanks trước!. Hihi, minh cung bi cai loi nay khi dung Mathtype sau khi cai Mtđ ma minh hong biet. Lang thang len day thi thay cai nay... Vua go cai mtđ ra thi mathtype hoat dong ok... Thank ban nhe!

Minh te may chuyennay lem nen cung chang biết khac phuc the nao. Sr ban nhe!

Baudier

Mình bị mắc 1 lỗi quái quỷ như thế này. Khi cài MathType 5.2 hay 6.7 trên windows 7 (đã Cr-ack) đều OK. Tuy nhiên, khi sử dụng, mỗi lần kích đúp vào biểu tượng thì trên thanh công cụ vẫn hiển thị đang làm việc. Tuy nhiên ô cửa sổ để đánh công thức của MathType nó biến đi đâu ấy, không tìm thấy được. Mình cũng kích vào các công thức vừa đánh trước đó (bằng MathType 5.2) đều bị hiện tượng này. Cửa số làm chuyện nó chạy đi mất tiêu hay ẩn ở đâu đó mà mình không biết. Có ai biết chỉ giùm mình với. Thanks (Chú ý: trước đây mình vẫn dùng bình thường trên windows 7, nhưng bây giờ mới bị Fomart máy nên cài lại, thì bị hiện tượng này.

Các chủ đề có liên quan khác