trinhquocdong

chào anh chị

em đang sử dụng chương trình Deepfreeze hình con gấu đó bây giờ nó bị lỗi .khi sử dụng được vài ngày đầu thì nó không sao nhưng được mấy hôm cái biểu tượng hình con gấu ở góc phải màn hình biến mất. và khi em ấn Ctrl+Shift+Alt+f6 thi không được .em vừa thử vào phần cài đặt để Uninstall thì cunghok được nó hiện lên dòng chữ "DeepFreeze 6 Standard must be disabled before any install/Uninstall can proceed" bây giờ em hok làm thế nào để gỡ nó được và còn cái này nữa máy của em vẫn bị đóng băng như bình thường .các anh các chị có thể tìm cách giúp em với em Thank rất rất nhiều

viet_1988

Ctrl+Shift+f6 bạn sao mở được bạn cần ấn tổ hợp phím ctrl+shirt+alt+f6 mở ra sau đó gở bỏ DF nha chúc thành công

duong_to_chau

bạn muốn gỡ bỏ nó thì vào trang web :

vào đó trên giao diện trang chủ có 1 số phần mềm hữu ích, bạn chọn cái phần mềm gỡ bỏ Deepfreeze là ok.

chúc bạn thành công!

mike_son_4u

nhjmvjnh chào anh chị

em đang sử dụng chương trình Deepfreeze hình con gấu đó bây giờ nó bị lỗi .khi sử dụng được vài ngày đầu thì nó không sao nhưng được mấy hôm cái biểu tượng hình con gấu ở góc phải màn hình biến mất. và khi em ấn Ctrl+Shift+Alt+f6 thi không được .em vừa thử vào phần cài đặt để Uninstall thì cunghok được nó hiện lên dòng chữ "DeepFreeze 6 Standard must be disabled before any install/Uninstall can proceed" bây giờ em hok làm thế nào để gỡ nó được và còn cái này nữa máy của em vẫn bị đóng băng như bình thường .các anh các chị có thể tìm cách giúp em với em Thank rất rất nhiều Bác thử vào đây xem có được không ?

Elgine

con *** toàn virus

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

con *** toàn virus không con đĩ mẹ tụi bây xạo *** quá chỉ ngu như con chó

oanh_meo8x

do ngu ,y ng ta noi la không co bieu tuong con gau ay ,loz không biett ma chanh

---------- Bài thêm lúc 17:13 ---------- Bài trước là lúc 17:06 ----------

buk ghe ngu ma chanh

---------- Bài thêm lúc 17:10 ---------- Bài trước là lúc 17:13 ----------

loz me may .tim cach không can cai windows , do bcc tao

hang161072

Chạy lại file setup cài DF mà bạn vừa cài. Không nhớ rõ DF có repair không nhưng có thể Unistall bằng bộ cài đấy rồi sau đấy cài lại cũng được.

Các chủ đề có liên quan khác