Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Nk_no1
#312063 giúp em với. Sao bản corel x4 không căn chỉnh video được. Mà máy nhà em thế này

INtel dual core 3.0

ram 2gb

có card rời 1gb

cỡ đó xài được thứ cs mấy của abode. Em chỉ cần abode primier và affter effect thôi cho em link mf nhá

thank mấy anh!!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By puppylove543
#312064 huavancuong098 giúp em với. Sao bản corel x4 không căn chỉnh video được. Mà máy nhà em thế này

INtel dual core 3.0

ram 2gb

có card rời 1gb

cỡ đó xài được thứ cs mấy của abode. Em chỉ cần abode primier và affter effect thôi cho em link mf nhá

thank mấy anh!!!! vì AP CS5 với AE CS5 chỉ hỗ trợ windows 64 bit nên bạn dùng bản CS 4 thôi
Blog Tâm sự:
  • Nỗi đau mất thai nhi vào ngày cuối năm | 03:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Tôi sẽ có mọi thứ khi làm trai bao của anh giám đốc già | 02:02 ...
  • Mẹ khổ cả đời vì bố đối xử quá tệ bạc | 05:02 ...
  • Muốn trả nợ nhanh nên đã lao vào con đường cờ bạc | 02:02 ...
  • Bố mẹ bạn gái cấm đoán vì nghe tin đồn không có thật về tôi | 04:02 ...
By b0y_kut3_b791
#312065 haha. topic quá hay! em mới làm video dc 2 tháng thôi, làm clip Dota cho lớp ý. phần mềm đầu tiên down về là sony vegas. thật khủng kiếp, mất nửa ngày để Cr-ack, xong del lun, nhìn cái giao diện rối hết cả mắt.

sau đó down corel video studio x4 về. nhìn bắt mắt lun, và em vẫn dùng cho tới tận hum nay! hum vào trang chủ thấy cái clip quảng cáo bonus 3D! và 1 hum lôi dc cái màn hình cũ, thế là 2 màn hình, 2 chú video card (onboard, + rời). dùng corel phê thật, 1 bên edit, 1 bên view!

bây giờ chưa giám vote. phải thử chú Avid Studio. mà mình có dùng đầy đủ plugin dc ko?
Hình đại diện của thành viên
By hungbac0401
#474818 Mình thấy thằng Premiere Pro là làm chuẩn nhất, vừa dễ xài. còn thằng Avid liquiq thì Pro, đặc biệt là effect. nhưng mà avid khó xài hơn.
Ketnooi đề xuất: